ดู: 18713|ตอบกลับ: 93
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว ..เอาจมูกออกแล้ว..

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณทุกคนนะคะที่ให้กำลังใจ หลังจากที่ดิฉันได้ไปเอาน้องซิลี่ออกจากจมูก ก็มี่เพื่อนอยากเห็นว่าจมูกหลังออกแล้วมีสภาพเป็นยังไง วันนี้ดิฉันเลยเอามาให้ดูคะ ถ้าสังเกตุดีๆจะเห็นว่าจมูกของดิฉันจะมีรอยแผลเล็กๆ ที่ปลายจมูก นั่นแหล่ะคะอิทธิฤทธิ์ของน้องซิลี่ค่ะ ชีดันโผล่ออกมายลโฉมทะลุที่ปลายจมูกดิฉันคะ แต่โชคดีที่หมอเอาออกให้ทัน ต้องรักษาโดยการพักจมูกอีก 3 เดือนกว่าจะใส่ใหม่ได้ แต่ดิฉันยังยืนยันนะคะว่าจะกลับไปใส่ใหม่อีก (รอบนี้เอาหมอแท้ค่ะ)ทุกวันนี้ก็ต้องแต่งหน้าปิดรอยวิบากกรรมจากน้องซิลิค่ะ(แบบว่าคนไม่ค่อยก็ยังงี้แหล่ะ)
    ดิฉันยิ่งรู้สึกรักเว็บนี้มากขึ้นเพราะว่ามีเพื่อนๆคอยให้กำลังใจ ทำให้รู้สึกว่าพวกเราชาวดั้งโด่งไม่ทอดทิ้งและเข้าอกเข้าใจชาวศัลยกรรมกันมากขึ้น หวังเพื่อนๆทุกคนคงคิดเหมือนดิฉันนะคะ สวัสดีปีใหม่ชาวดั้งโ่งทุกคนค่ะ

MyPhoto-091230-01.JPG (24.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

มาให้กำลังใจครับ ดีใจด้วยอ่ะ ที่เอาออกมาได้โดยปลอดภัย

จากนี้ไปคงต้องพักรักษาแผลให้หายสนิท และรอให้จมูกเข้าที่ค่อยไปเสริมใหม่ครับ

โครงหน้าสวยอยู่แล้วอ่ะ ทำออกมาต้องสวยมากมายอย่างแน่นอนครับ
มาเปนกำลังใจให้อีกคนนะคับพี่สาว หน้าสวยจัง :)
เป็นกำลังใจให้ครับ

อดใจรอไม่นานนนนน
เดี๋ยวก็ได้ใส่ใหม่ละ
ปลอดภัยก็ดีแล้วค่ะ  เด๋วค่อยรอทำใหม่
รูปจมูกเดิมก็สวยใช้ได้เลยนะคะ  คราวหน้าทำมาใหม่ต้องสวยขึ้นเยอะเลย
ถึงจะเอาซีลี่ ออก  คุณก็ยังดูสวยเริ่่ดอยู่เลยอ่ะ  อิจฉาๆๆๆ สวยกว่าเราอีก
สู้ๆคับ.................

รอบหน้าสวยกว่าเดิมแน่นอน...............

เรียกว่าสวยแบบมีประสบณ์การคับ................
สู้ๆคร้าบ มาเป็นกำลังใจให้ครับ หมอไหนยังไง เอาให้สวยเด้งเลยครับผม
ยังไงก้อสวยค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะแต่หนูว่าแบบนี้พี่ก้อสวยแล้วนะ
เอาออกแล้วยังสวยอ่าครับ
ถ้าใส่ใหม่คงจะสวยมากกว่าเดิม เลย
เป็นกำลังใจให้ครับ
สวยดีครับ  ประมาณว่าหน้าคล้ายๆ ใครน่า ?? ที่ได้ Miss. อคาซ่าล่าสุด จำไม่ได้ล่ะ
ดีใจด้วยนะคับ ที่ถอดออกมาปลอดภัย
ไม่รู้มาก่อนเลยคิดว่าไปเอาออกแล้วทำต่อได้เลย
หายไวๆนะคัฟ

สู้ๆ
ขอหายเร็วๆๆค่ะ กลับมาสวยขึ้น
สู้ๆ รักษาตัว เด๋วสวยใหม่คับ
โอ่ ขนาดเอาออกแล้วยังสวยอยู่เลยค่ะ น่าจะมีรูปตอนเสริมเนาะ อยากเห็นจัง คงสวยและคมกว่านี้เยอะเลยใช่มั้ยคะพี่
จมูกเดิมสวยดีค่ะ..หน้าหวานเชียว...
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 20:57:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ่ ขนาดเอาออกแล้วยังสวยอยู่เลยค่ะ น่าจะมีรูปตอนเสริมเนาะ อยากเห็นจัง คงสวยและคมกว่านี้เยอะเลยใช่มั้ยค ...
ต้นฉบับโพสโดย khunying เมื่อ 2009-12-30 19:51

รูปจมูกก่อนเอาออกค่ะ

MyPhoto-090905-02.JPG (23.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ยังไม่เอาออกก็สวย
เอาออกแล้วก็สวย
:)
สู้ๆๆๆๆต่อไปนะคะ
สุ้สู้ ครับ รักษาตัวให้หายไว ไว แล้วก็เสริมใหม่ให้สวยกว่าเดิมนะครับ
ขนาดเอาออกแล้วยังสวยอยู่เลยค่ะ....
จริงๆนะคะ  ไม่ได้ปลอบใจนะ  คิดอย่างนั้นจริงๆ
ดีใจด้วยคับ

เด๋วใส่ใหม่

จะสวยกว่าเดิมอีกนะเพ่สาวคนสวย

ไงก้อมาเปนกำลังใจให้คับ

งั้น

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้