ดู: 5534|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคยรถคว่ำมาแล้วเสียโฉมจะแก้ได้ไหมครับ มีรูป

[คัดลอกลิงก์]
คือ แต่ก่อนผมมีหน้าตาที่มั่นใจ แล้วทีนี้ประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ แล้วดั้งจมูกหัก หน้าเสียโฉมเลย อยากทราบว่าจะมีที่ไหนทำได้บ้างครับ รบกวนพี่ๆในบอร์ดช่วยแนะนำด้วยครับ หลังจากออกจากโรงพยาบาลผมไม่มีความมั่นใจเลยครับ ส่องกระจกทีไรก็เซงตัวเอง  

มีรูปมาให้ดูครับ
น้องต้องลองศึกษาข้อมูลในเวปรีวิวหลายๆๆคุณหมอดูค่ะ   ดูที่ห้องรีวิวได้เลยค่ะ
น้องชอบสไตล์ของคุณหมอท่านไหน   แล้วก็ขึ้นอยู่กับกำลังทรัพย์และเวลา ที่น้องสะดวกด้วยค่ะ
สมมุติว่าน้องเลือกคุณหมอมา 3ท่านนะค่ะ ก็ลองเข้าไปปรึกษาดูว่า หน้าเราเป็นแบบนี้ๆๆ อยากทำแบบนี้ๆ ทรงนี้ๆๆ
คุณหมอพอจะทำให้ได้ไหม    ที่นี้ก็ต้องดูว่า  น้องพอใจและถูกใจกับคุณหมอท่านไหนก็ตัดสินใจ ทำท่านนั้นเลยค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ก่อนหล่อจัง
เป็นกำลังใจให้กลับมาดีกว่าเดิมนะคับ................

ผ่านเรื่องแย่ๆมาแล้ว...............

ก็ขอให้แต่เรื่องดีๆ...............

เจอคุณหมอดีๆ...............

แบบจมูกสวยๆที่เหมาะกับคุณนะคับ................
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 02:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1

แบบจมูกเอามาให้ดูเปงตัวอย่าง..แย้วค่อยๆศึกษาข้อมูลคุณหมอแต่ละท่านนะคะ
ค่อยๆแก้ไปที่ละจุดนะคับ ผมว่าตอนนี้ก้อมีเค้าหน้าเดิมอยู่เยอะมากๆนะ เพียงแต่ดูเหมือนอ้วนขึ้น

ถ้าแต่ละจุด แก้ดีๆ ใจเย็นๆ ค่อยๆทำไปเรื่อยๆ ผมว่าออกมาได้เหมือนเดิมนะ เผลอๆดีกว่าเดิมอีกนา จิงๆๆๆ
ปรึกษาเเพทย์เลยจะดีกว่านะคับ

กรณีเคสบายเคสเเบบนี้ เเพทย์น่าจะตอบได้ดีที่สุด

ขอให้หล่อๆกว่าเดิมอีกนะคับ
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมครับ
ช่ายครับปรึกษาเเพทย์เลยของก็ดั้งหักตอนเด็กๆ วิ่งไปชนราวตากผ้าที่ขึงด้วยลวดเข้าให้จมูกยุบเลยตอนนี้พึ่งได้ไปเสริม

เอาใจช่วยครับ
รถคว่ำนี่เกิดขึ้นนานยังครับ  ถ้าจมูกหัก หรือแตก เสียรูปคุรหมอที่ดูแลเคสเค้าน่าจะทำการตกแต่งให้ได้้เลยน่ะครับ ไม่ต้องรอมาเสียเวลารอคิวศัลกรรมครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 15:37:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาณ 1 ปี กะอีกสองเดิมแล้วครับ ตอนแรกว่าจะทำตั้งแต่ตอนนั้นแต่กลัวกระดูกที่แตกมันยังไม่เข้าที่ ผมเลยปล่อยไปก่อนให้โครงหน้ามันสมบูรณ์ก่อน แล้วอย่างผมต้องปรึกษาหมอใช่ไหมครับ ผมมีใบX-ray ใบหน้าอยู่ เอาไปให้หมอดูดีไหมครับ
ทำใหม่ก็ดีน่ะเราว่าเพื่อเพิ่มความมั่นใจค่ะ*-*
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 17:49:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาณว่าตอนนี้โคตรเซงอะ กับหน้าตาตัวเอง แต่ก่อนดีกว่าเยอะเลย ดวงไม่ดี + กับเสาไฟฟ้าด้วยแหละ

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 17:51:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบด้วยว่า แบบซิลิโคน มีกี่แบบ แต่ละแบบต่างกันอย่างไร ราคาเท่าไหร่บ้าง 20,000 อยู่ไหม ตอนนี้อายุ 19
ถ้าจะเอาหน้าให้เหมือนเดิมเราว่าคงหมดหลายแสนอะ เง้อ ยากจิง
ก่อนเอารถลงขาวจั๊วๆ

หลังเอารถลงดำปิ๊ดปี๋

โชคไม่เข้าข้าง

เอานะลดความอ้วน เพิ่มความขาว

แล้วไปยัดจมูก รับรอง ไม่หมู่ก็จ่าเลยคัฟ
เป็นกำลังใจนะคะ สู้ๆ

เด๊ยวนี้ หมอเก่งๆ แยะค่ะ ขอให้หล่อเหมือนเดิมนะคะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ ลองปรึกษาหมอดูได้ครับเรื่องแบบนี้ ต่อยากปรึกษาหมอท่านได นั่นก็ลองหาในบอร์ดดูได้ครับเพราะหมอแต่ละท่านมี สไต ไม่เหมือนกัน ลองหาเลือกคุณหมอที่คิดว่าสไต เดียวกับที่เราถูกใจก็นั่นแหละครับ
สบายมากๆ...

ไม่มีจมูกหมอยังทำให้ทีได้เลย อย่าว่าแต่ดั้งครับ

สู้ๆ
สู้ๆ น่ะครับ ค่อยๆแก้ไปทีละจุด แต่ไมไมรูปก่อนโอโม่มากเลย
แต่หลังเกิดเหตุ ทำไมผิวแทนขึ้นเลยง่ะครับ ..
ขาวดำไม่สำคัญ สมัยนี้กิน+เลเซอร์ช่วยได้
ส่วนจมูกหมอเก่งๆ สมัยนี้เยอะแยะมีให้เลือกมากมาย แต่อาจจะต้องรอคิวหน่อยครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-1 16:05:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาณว่าแต่ก่อนดูปลตัวดีมาก ออกจากร.พ.ก้อปล่อยตัวเลยอ่ะ
ทำอะไรก๋อนก็ได้ครับ ... ค่อย ๆ ทำไป เดี๋ยวทุกอย่างจะดีขึ้นเองนะครับ ... เป็นกำลังใจให้ สู้ต่อไปเถอะ จีบัน
ลองให้หมอ ตรวจดูนะคับ แต่ไม่มีไรที่จะเสริมไม่ได้นะ เราว่า
เอออ
พูดไม่ออก บอกไม่ถูก
แต่ทำไมมันแตกต่างกันมากขนาดนี้
ก้อลดความอ้วนก่อนเป็นอันดับแรก
ส่วนหน้าก้อ.........เฮ้อ
เอาไงดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้