ดู: 1606|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครจะไปทำหน้าอกกับหมอเทพ วันที่5ต.คนี้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
  พี่ยังไม่ได้ไปเลือกขนาดเลยแต่นัดวันทำแล้ว. เลยอยากปรึกษาคนที่กำลังจะไปค่ะ
การผ่าเหนือกล้ามเนื้อกับใต้กล้ามเนื้อแบบไหนดีกว่ากัน. ซิลิโคนผิวเรียบจะทำให้เกิดผังผืดง่ายกว่าผิวทรายแต่หมอเทพใช้ผิวเรียบ
ใช่มั้ยคะ แล้วคุณหมอจะดูแลเรารึเปล่าถ้าทำไปแล้วมีปัญหา โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย. ใครทราบตอบหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำมาวันทึ่1ที่ผ่านมาคะ วันแรกเจ็บมากแต่วันต่อมาก้ดีขึ้นเรื่อยๆวัน  โพสต์ 2012-10-4 08:27
เรื่องผ่าใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อลองดูกระทู้คุณ Milk325cc นะคะ

เรื่องดูแลไม่ต้องห่วงนะคะ มีปัญหาแกดูแลหลังผ่าตัดฟรี แก้ไขก็ฟรีคะ(ถ้าไม่ต้องเปลี่ยนซิลิโคน เช่น ขอใหญ่ขึ้น)

สู้ๆ จ้า
ขอเราจะไปทำวันที่ 8 ตุลาจะถึงนี้นี้คร่านัดหมอเรียบร้อยคร่าวันที่จะไปทำก็ไปเลือกขนาดได้เลยคร่า แบบว่าตื่นๆๆเต้นค่าใกล้จะถึงวันเลยคร่า เพื่อนคนไหนทำวันเดียวกันแล้วเจอกันนะคร่า
ของเรา11 ตค ค่ะ กลัวจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้