ดู: 1792|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] อยากรู้ว่า จัดฟันแร้ว เสริมจมูกได้ ไหม???

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าผมก้ เป็นคนหนึ่งที่ติดตามเวบดั้งโด่งมาตั้งแต่ตอนอยู่ม.๒ แต่ตอนี้ อยู่ ปวช.๒แร้ว ผมพยายามหาข้อมูลให้ได้เยอะที่สุดเพราะผมอยากทำดั้งมากกกกกก.....แต่ตอนนี้ ผมเพิ่งจัดฟันมาได้ ประมาณสี่เดือนแร้ว และอยากทราบว่าถ้าหากจัดฟันแร้วสามารถเสริมดั้งได้ไหม???
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-18 19:17:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วย ตอบผมหน่อยนะคับ สงสารผมเถอะ ...TTTTTTT
แนะนำว่า  ต้องถามหมอก่อนว่า  การจัดฟัน  ดึงอะไรเยอะไหม  แล้วต้องทำแบบไหน  แล้วค่อยปรึกษาหมอศัล ต่อไป

ผมก้เปงคนหนึ่ง  ดัดฟันแล้วไปทำจมูก
ได้ค่ะ  เพราะเราก็ทำมาแล้ว^^  มันไม่เกี่ยวกันเลยแต่แนะนำไปเปลี่ยนยางก่อนนะค่ะ
เดี๋ยวจะปวดทั้งจมูกและปาก55
ดัดฟันแล้วก็เสริมจมูกได้ค่ะ ไปทำมาแล้ว
เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ แนะนำคุณหมอเกมส์น่ะค่ะ
ลองเข้าไปปรึกษาดูนะ ปรึกษาฟรีจร้า
หมอเกมสือีกเสียงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้