ดู: 3450|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ช่วยแนะนำสถานที่ฉีดโบท๊อกลดกราม แถวๆ ลาดพร้าว บางกะปิ

[คัดลอกลิงก์]

ช่วยแนะนำสถานที่ฉีดโบท๊อกลดกราม แถวๆ ลาดพร้าว บางกะปิ  หรือแถวๆรามคำแหงหน่อยครับ

ตอนนี้หน้าเริ่มบานอีกแล้วครับ  จะกลับไปฉีดที่คลินิกแถวบ้าน ทึ่เคยฉีดมาก็ไกลเกิน  อีกอย่าง

ช่วงนี้จะสอบแล้วคงไม่มีเวลากลับบ้านแน่  ยังไง พี่น้องชาวดั้งโดั้งช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วยนะครับ

คุบกับผมทาง บีบี เฟส วอชแอฟ ไลน์ ก็ได้ครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้ทางข้อความ  ^^
ปรึกษาผมได้นะครับ มีที่แนะนำ แต่ว่าตรงเดอะมอล์งามวงศ์วาน STAR CLINIC เป็นคลีนิคเสริมความงามสไตล์เกาหลี ผมเองก็ทำที่นี้นะครับ หมอดูแลครับ ยาที่ใช้มีประสิทธิภาพ หน้าลงชัวร์ ยังไงก็ลองมาคุยกันได้นะครับ 081-859-5948 คุยทางวอสแอปก็ได้ครับ
23906ED5 @ มาเด้อ ไม่แพง
เฟมัส คลินิค สิคะ ตงข้ามร้าน3วัน2คืน ลาดพร้าววังหินดารามาทำกันเยอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้