ดู: 2294|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โหนกแก้ม/กราม] ฉีดลดแก้มมม

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปปรึกษาว่าจะฉีดโบท๊อคที่คลีนิคสมชายสาขาบางกะปิรอนานมากพอเค้าเรียกเราเข้าไปก็ได้เจอหมอนก หมอสมชายยังไม่เข้าเกือบ3ทุ่มได้มั้งค่ะ อ่ออยากบอกว่าคนเยอะจริงๆไม่มีที่นั่งเลยค่ะมาทีหลังต้องยืนรอ พูดมากละเข้าเรื่องเลยละกัน หมอก็ถามทำไรค่ะเราก็บอกไปว่ามาปรึกษารูปหน้าค่ะ อยากฉีดโบท็อคหมอบอกว่ากามไม่ใหญ่ไม่มีเลยแหละอาการคือแก้มเยอะหน้าเลยดูอิ่มๆหมอนกก็จับแก้มบอกเยอะนะไขมันต้องฉีดสลายไขมัน12เข็มหมื่นถ้วนหมอถามจะประคบน้ำแข็งหรือทายาชารีบไหมถ้าไม่รีบทายาชาก็ได้เราบอกไม่รีบหรอกค่ะ แต่ประคบน้ำแข็งก็ได้เรื่องของเรื่องเราไม่อยากรอนานเลยประคบน้ำแข็ง หมอก็ดูเหมือนรีบคล้ายจะยัดเยียด55บอกเอาน้ำแข็งมาเลย ใจอ่ะอยากทำอยู่ละขอแค่หน้าเรียวถ่ายรูปไม่อ้วนพอก็เลยตัดสินใจทำนั่งประคบน้ำแข็งจนแก้มแดงเลยทีเดียวหันมองยาผู้ช่วยเอามาวางข้างๆโหจะเป็นลมเราต้องฉีด12เข็มเลยหรอนี่ - -" จิ้มเข็ม12ครั้งอ๊าก!!!จะไหวไหมนิ แล้วหมอก็ลงมือเช็ดเอารองพื้นออกทั่วแก้มละคุยกับผู้ช่วยไป ผู้ช่วยตั้ง2คนยืนจ้องหน้าซะ55 อยากบอกหมอฉีดโหดสุดหน้านี่ไม่จับเลยมั้งเข็มจิ้มหยังกับเวลาเราฉีดยาที่ตูดใม่ใช่ค่อยๆจิ้มนะแรงเลยอะเวลาดันยานะเร็วด้วยปวดมาก พอแก้มขวาเสร็จมาแก้มซ้ายเราแทบอยากลุกเลยแหละคือไม่ไหวอ่ะ55หมอก็จิ้มแล้วคุยกับผู้ช่วยสบายใจเว่อออ เลือดนี่ซิบๆเลยพอเสร็จดูกระจกโอ้แม่จ้าววว นี่มันจะแตกไหมเนี่ยฮ่าๆๆกลมมากอะหน้าเราบวมด้วยเหมือนปลาปักเป้าอะกลมสุดๆเห็นแล้วขำพรุ่งนี่ต้องไปเรียนด้วยจะหายบวมป่าวไม่รู้ ฉีดเสร็จเค้าให้เราไปนวดๆหน้าเสร็จก็จ่ายตังได้ยาแล้วกลับ ใครเคยฉีดมาบ้างมันจะสลายไขมันได้เยอะแค่ไหนฉีดไปซะ12เข็ม!!รอดูสักอาทิตย์ว่าเริ่มยุบไหมใครเคยทำก็มาแชร์กันบ้างน้าาา ^^ อ่อหน้าช้ำนะรอยเข็มเป็นจ้ำเลย คิดอยู่จะไปเรียนไงดีอิอิไปนอนละโม้เยอะแล้วพักผ่อนมีไรถามกันได้น้าา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lowfatmilk เมื่อ 2012-9-17 14:10

หู หมอโหดจัง. หน้าบวมมั้ยอะคะ12เข็มเลยหรอ เราฉีดครั้งละ1 หลอด หน้าก้อบวมเป็นกระรอกอมลูกwalnutแล้ว หายไวๆนะค่ะ.   เอ้อ ของเราบวม4วันอะค่ะ แต่พอไปฉีดครั้งที่2ก้อไม่ค่อยบวมแล้วนะ. อย่าลืมดื่มน้ำเยอะๆด้วยนะคะ ยิ่งดื่มมากยิ่งลดได้มากคะ  ตอนนี้ไขมันบนหน้าเราหายไปเยอะเลย เวลาส่ายหน้าแรงๆ. แก้มไม่กะเพื่อมแล้ว ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-17 17:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดไปทั้งหมดกี่เข็มค่ะเห็นผลกี่อาทิตเอ่ย ใช่โหดมาก555 แต่ตอนเน้ไม่ค่่อยบวมแล้วแต่หน้าช้ำรอยเข็มอ่ะม่วงเชียว - -" รอว่าจะยุบไหมแล้วหน้าดูเรียวเลยไหมค่ะ ของเราไม่มีกามหมอว่าไม่ต้องฉีดโบรอดูผลอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้