ดู: 20860|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] เสริมคางระหว่าง ซิลิโคนเกาหลี และ อเมริกา อันไหนดีกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพือนๆ อยากรู้ว่า ถ้าจะเสริมคาง
เสริมคางระหว่าง ซิลิโคนเกาหลี และ อเมริกา อันไหนดีกว่ากันคะ
ใครเคยมีประสบกาารณื แนะนำหน่อยจร้า**
ไม่ต่างกันค่ะ เราเคยไปปรึกษากับคลีนิกหมอเกมส์ มันมี 2 คาคา 9700/12400
เราสงสัย เลยถาม เค้าจะดูจมูกแล้วพิจรณาว่าเราควรทำแบบไหน
แต่เราอยากได้แบบธรรมชาติ เค้าแนะนำเสริมราคา 9700 ซิลิโคนเกาหลีก็พอ

เราโอเคเลยนะ เนื้อซิลิโคนนุ่มดี ไม่แข็งเป็นแท่ง หมอทำออกมาปลื้มมาก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ที่มาแนะนำนะคะ หมอเกมส์ นี่ ที่เลอลักษณ์ ใช่ไหมคะ  โพสต์ 2012-9-23 21:08
ทำที่ไหนคะคุณberrykiss. ที่พูดจมูกใช่มั๊ยคะ แล้วคางต้องแบบไหนคะ
นั่นจิ คางต้องเลือกแบบไหนอ่ะ แล้วมันต่างกันยังงัยคับ
อ่อ ยังพูดถึงซิลิโคนของคางนะคับ

ทำไมที่ deluxe ซิลิโคนเกาหลีมันแพงกว่าของเมกาอ่ะ(เกาหลี19900 , เมกา9900)

มันดีกว่ากันยังงัยเหรอคับ เพราะเห็นบางคลินิก ทำไมของเมกาแพงกว่าอ่ะ งง
นั่นสิคะอยากรู้มากๆว่า
ที่ ดีลักษณ์เกาหลีแพงกว่าเมกาเท่านึงเลย
ของเกาหลีจะมีความนิ่มกว่าเมกาค่ะ  เรยแพงกว่า
ตอนนี้กะลังจะทำคางกะหมอนพรัตน์ ซิลิโคนเมกาจ้า

thx kA  โพสต์ 2015-8-8 17:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toon27 เมื่อ 2014-3-26 11:38

เราเคยอ่านเจอว่าซิลิโคนทำจมูกกับทำคางเหมือนกันอะค่ะ
ซิลิโคนแบบเกาหลีจะนิ่มมาก เหมาะกับคนที่พอมีคางอยู่บ้างแล้ว และเน้นเสริมคางให้ออกมาแนวธรรมชาติค่ะ
หรือถ้าไม่แน่ใจลองปรึกษาหมอเลยดีกว่าค่ะ
เราแนะนำคุณหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกอะ เพื่อนบอกคุณหมอมือเบา ทำทรงสวย

thx u ka  โพสต์ 2015-8-8 17:46
แนะนำ อเมริกา จ้า

thx u ka  โพสต์ 2015-8-8 17:46
ซิลิโคน เมกาก็น่าจะได้ค่ะ

thx u ka  โพสต์ 2015-8-8 17:45
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้