ดู: 2216|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำศัยกรรม ขอปรึกษาและสอบถามราคาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำตา 2 ชั้น , ทำจมูก , อยากให้ แก้ม หน้า อิ่มๆแบบดารา

ตาปรกติเป็นตาชั้นหลบใน เวลาส่องกระจกห้องน้ำตามห้าง มองหน้าคนอื่น แล้วหันมามองหน้าตัวเอง มันรู้สึกหน้าตัวเองมันโล้นๆยังไงไม่รู้ คิ้วก็ไม่ค่อยจะมี (T^T) เลยพุดประกายความคิด อยากทำตา 2 ชั้นค่ะ

ส่วน จมูก จะเป็นแบบหลังเต่า มีนู๊นๆตรงกลางจมูก แล้วปลายจมูกก็โต  เวลายิ้มเห็นฟัน แล้วรู้สึกไม่มั่นใจเลย มันเหมือนสะแยะยิ้ม จมูกโค้งเหมือนแม่มดเลย ถ้าจะถ่ายรูปก็ต้องถ่ายแบบยิ้มมุมปากตลอด >_<  คือง่ายๆ อยากให้ปลายจมูกมันเล็กลง จมูกของจริงเป็นแบบในภาพเลยค่ะ

สุดท้ายอยากได้หน้าอิ่มๆแบบดารา เพราะบางทีหน้าเรามองด้านเฉียงรู้สึกแก้มมันตอบๆ เหมือนคนอดอยาก แต่วิธีทำให้หน้ามันอิ่มๆ ไม่รู้ว่าเค้าเรียกว่าอะไร ใช่โบท็อกหรือเปล่าค่ะ

อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ ว่าควรทำอย่างไรบ้าง ตรงไหนดี หมอคนไหน
แล้วก็อยากทราบว่า ราคาแต่ละส่วนประมาณเท่าไร ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ^/\^

[

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2012-9-16 16:18

คือมันยากตรงที่ไปเสริมจมูกมาแล้ว และถ้าไปเลือกใช้วิธีการลดขนาดกระดูกจมูก ก็จะเป็นเรื่องใหญ่เกินไป (ผ่าตัด) และค่าใช้จ่ายสูงอีกค่ะ ส่วนตา2ชั้นบีบียูคลินิกเรยค่ะ หมอเกม อะค่ะ เห็นรีวิวเพียบเรย หมอเกมเก่งทำตา2ชั้นอะค่ะ ลองดูนะค่ะ
หน้าตาสวยอยู่แล้วนะคะ แต่ถ้าทำตา2 ชั้นหน้าจะหวานขึ้นนะคะ แล้วก็ ถ้าอยากหน้าอิ่มต้องฉีดฟิลเลอร์นะคะ ช่วยให้หน้าอิ่มขึ้น สนใจเข้าไปดูแฟนเพจหรือปรึกาาได้นะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-16 23:01:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Bellyza เมื่อ 2012-9-16 16:16
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2012-9-16 16:18

คือมันยากต ...

อ่อ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากเลยค่ะ  ^/\^

แต่จมูกของจริงค่ะ ยังไม่เคยทำศัลยกรรมจร้า อย่างนี้ทำได้ใช่ไหมคะ

แค่ทำให้ปลายจมูกเล็กลงอย่างเดียวแต่ไม่เสริมขึ้นอ่ะค่ะ เพราะเนื้อจมูกน้อยมาก ดึงขึ้นแทบไม่ได้
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-16 23:03:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nannapat-meaw เมื่อ 2012-9-16 21:28
หน้าตาสวยอยู่แล้วนะคะ แต่ถ้าทำตา2 ชั้นหน้าจะหวานขึ้ ...

อ่อ เรียกว่าฟิลเล่อร์ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากเลยค่ะ ^/\^
ทำตาสองชั้นเลยค่ะ รับรองเซ็กซี่ สวยขึ้นแน่
แนะนำหมอเกมส์นะจ๊ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-17 13:01:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย berrykiss เมื่อ 2012-9-17 11:53
ทำตาสองชั้นเลยค่ะ รับรองเซ็กซี่ สวยขึ้นแน่
แนะนำหมอ ...

ขอบคุณมาก มีแต่คนนะนำหมอเกมส์ สงสัยจะดีจริงๆ ^0^
ทำกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ซิคะ แต่ต้องโทรนัดก่อนนะหมอเค้าคิวทองอะ มีซิลิโคนอเมริกา15900 ส่วนเกาหลีจะนิ่มมาก 25000แพงหน่อย แต่เป๊ะมากขอบอก^^ ส่วนตา2ชั้นก้17900 เนียนมากทำออกมางานเนียนเปนธรรมชาติมากกกก เปนแบบเจาะ3จุดอะ ไม่มีหลุดตาหวานขึ้นมากมาย ถ้าจำไม่ผิดเบอร์02-888-2888นะ โทรถามข้อมูลกะเจ้าหน้าที่ได้เลย เค้าให้ข้อมูลละเอียดดีนะ
หน้าตาน่ารักมากเลยจ้า แค่ทำตาเพิ่มนิดหนึ่งก้น่ารักแล้วจ้า และก้เขียนคิ้วให้ได้รูปอีกหน่อยก้แจ่มแล้วนะจ้า
ไปหมอ วีคูณค่ะ เราเพิ่งไปเสริมมาคะ ได้อาทิตหนึ่งแล้ว. คุณหมอใจดีค่ะ ตามใจเรา อยุ่แถวสายไหมค่ะ สนใจก่ตอบมานะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้