ดู: 4097|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอกมลยูเนี่ยนมอลล์กับหมอเฉลิม ใครทำตาเก่งกว่ากันคับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สับสนคับ

ระหว่างหมอกมลยูเนียนมอลล์กับหมอเฉลิม   ใครทำตาที่มีไขมันชั้นตาบนเยอะๆ  เป็นตาสองชั้นสวยๆ ดูเป็นธรรมชาติ แบบเนียนๆอ่ะคับ

เปรียบเทียบให้หน่อยคับ
อยากรู้เหมือนกันคับบ ไม่อยากได้ชั้นที่ชัดมากๆ อ่าคับ
--
ขอบคุณล่วงหน้าคับบ
เอ่อ  ไม่เคยมีใคร จัดการประลองให้คุณหมอทั้งสองท่านมาแข่งกันสักทีอ่ะคับ

หรือว่าใครที่เคยไปกรีดตา คนเดียวกับคุณหมอ สองท่านนี้ก็ยังไม่เคยเห็น

กะเรยยังไม่มีคนที่สามารถระบุได้ว่าคุณหมอทั้งสองท่านนี้ใครเก่งกว่ากัน

ขำๆนะคับ

เอาเป็นว่าคุณลองดูผลงานของคุณหมอ 2 ท่านนี้  ว่าชอบสไตล์ท่านไหนมากกว่ากัน

หรือจะลองเข้าไปคุยกับคุณหมอที่คลีนิคก็ดีคับ (ที่คลีนิคก็มีตัวอย่างให้ดูด้วย)

แล้วถ้าชอบสไตล์คุณหมอคนไหนค่อยตัดสินใจคับ

เพราะให้เพื่อนๆ ระบุว่าใครเก่งกว่ากัน คงไม่สามารถอ่ะคับ
เอาที่ชอบ ที่ใช่ ตรงใจเราน่ะคัฟ

สู้ๆ คัฟ
เป็นคำถามที่ตอบยากมากกกก

ลองดูผลงานของทั้ง 2 ท่าน เปรียบเทียบไปเรื่อยๆ

แต่พี่ก็ว่า ยังยากที่จะตอบอยู่ดี

เพราะ ขึ้นอยู่กับความชอบของคนไข้แต่ละคนด้วยนะครับ

แต่แนะนำได้วิธีนึง คือ ลองไปปรึกษากับคุณหมอทั้ง 2 ท่านด้วยตัวเอง

อาจจะช่วยในการตัดสินใจได้บ้าง

ถึงจะหาข้อมูลยังไงก็ตาม อยากให้มีโอกาสได้พบและพูดคุยกับคุณหมอก่อนตัดสินใจนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-25 20:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไงก้ออยากเห็นผลงานคุณหมอ จากเพื่อนๆเพื่อเปรียบเทียบอ่ะคับ

ไม่รู้พอจะมีหรือป่าว
ลิงค์นี้คับ  ทำกับคุณหมอกมล (ขอบคุณกระทู้น้องแก้มคับ)
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=367&extra=page%3D2

ลิงค์นี้ทำกับคุณหมอเฉลิม (ของบอบเรานั่นเอง)
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=86&extra=page%3D1
จากที่ได้ไปคุยกะคุณหมอกมลยูเนี่ยนมอลล์
ถ้าเปนของคุณหมอกมล
คุณหมอจะถนัดทำแบบหัวปิดแนวเกาหลีๆออกธรรมชาติอ่ะค่ะ
หมอเฉลิมหนูไม่รู้จิงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้