ดู: 1128|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกคลินิกไหนดีอ่ะคัฟ ช่วยไปร์ทหน่อยนะคับ!!!

[คัดลอกลิงก์]
ขอโทดนะคับ...ใครมีอะไรแนะนำดีๆเกี่ยวกับการหาที่ทำจมูกมั้งอ่ะคับ

,,,เพราะว่าตอนนี้ผมรังเรมากเลือกไม่ถูกว่าจะทำที่ไหนดี ที่ที่ผมคิดไว้มันมีอยุ่ 2 ที่อ่คับ มีหมอชาตรี สยามคลินิก และก้หมอเฉลิม ฟอจูนอ่ะคัฟ ><''
ถ้าเอาแบบสวยแบบเป๊ะพี่เชีย หมอเฉลิม ครับหมอท่านเก่งจมูกผู้ชายแต่ราคาก็เอาเรื่องเหมื่อนกัน
แต่หมอชาตรีนี้ เป็ะเหมื่อนกัน หมอคนละคน ต้องไม่เหมื่อนกันอยู่แล้วครับ
น้ิงมั้่นใจหมอไหน ไปเลยครับ
ถ้าชอบโด่งๆก็คุณหมอเฉลิมเลยครับ
แต่ตอนนี้ปิดจองไปแล้วนะครับ เปิดจองอีกทีต้นปี 56 ครับ
แต่ถ้ารอไม่ไหว คุณหมอชาตรี ก็มีฝืมือเหมือนกันครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-15 10:08:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย paija เมื่อ 2012-9-14 20:44
ถ้าเอาแบบสวยแบบเป๊ะพี่เชีย หมอเฉลิม ครับหมอท่านเก่ง ...

ขอบคุณนะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-15 10:09:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-9-15 00:07
ถ้าชอบโด่งๆก็คุณหมอเฉลิมเลยครับ
แต่ตอนนี้ปิดจองไปแ ...

อ้อคับ...ขอบคุนนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้