ดู: 1518|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอคมกับหมอเฉลิมท่านไหนดีกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้เรากำลังสับสนอยู่มากเลยว่าจะทำกับหมอท่านไหนดีเพราะเราเป็นคนมีดั้งน้อยมากแต่อยากทำแค่ให้มันออกมาดูธรรมชาติขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
แล้วแต่ความชอบของเรา แต่ละสไตล์การทำของแต่ละหมอนะคับ ลองดูรีวิวจากเพื่อนๆที่ให้เกียติมารีวิวให้ดูนะคับ หมอแต่ละคนก็มีสไตล์และความถนัดต่างกัน บางคนไปกับหมอท่านนี้อาจจะชอบใจกับหมอท่านนี้ แต่บางคนทำกับหมอท่านเดียวกัน อาจจะไม่ชอบสไตล์ของหมอท่านเดียวกันก็ได้คับ แต่เดี๋ยวนี้หมอหลายท่านเก่งนะคับ ลองดูนะคับ
ใช่คับ เห็นด้วยกับรีบน

ไม่มีใครสามารถตัดสินใจเลือกหมอแทนคุณได้นะคับ

เพราะความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนอาจสไตล์หมอคนนั้น คนนี้มากว่า

ลองศึกษาหาข้อมูลดู(จากที่เพื่อนๆมารีวิวก็ได้) ว่าเราชอบสไตล์คุณหมอคนไหนมากกว่ากัน

หรือจะให้ดีก็ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอก่อนก็ได้ ว่าคลิ๊กลงตัวกับเรามั้ย

เพราะบางคนที่ตัดสินใจทำจมูกได้ เข้าพบคุณหมอเป็นสิบท่านเรยคับ

ถ้าเราชอบสไตล์ คุณหมอคนไหน มั่นใจฝีมือ แล้วค่อยตัดสินใจครับ
จริงค่ะ ต้องดูว่าตัวเองชอบแบบไหน + เราทำได้แค่ไหน

จินอยากได้ปลายโด่ง ๆ แหละ เมื่อกี้ดูรูป จาง ซื่อยี่ ที่เล่น เกอิชา ก็สวยดีนะคะ
อยู่ที่ความพอจัยของเราเปนหลักอ่าคัฟ
ตอนแรกโอเปิ้ลก้อดูไว้หลายหมอเหมือนกาน
แล้วก้อเข้าไปปรึกษากะคุณหมอที่ดู ๆ ไว้
จนเจอกะรูปของคนไข้ และแบบจมูกที่คิดว่าใช่ อ่าคัฟ
ยังงัยก้อขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
พี่แนะนำให้ไปพบและพูดคุยกับคุณหมอทั้ง 2 ท่าน

จะช่วยให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ

sense ของเราจะบอกเองว่า ควรเลือกหมอท่านไหนที่เหมาะกับเรา

พี่ก็ใช้วิธีนี้เหมือนกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้