ดู: 1824|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช่วยตอบหน่อยค่ะใครที่เคยทำหน้าอกกับหมอเทพประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
.  ครั้งแรกที่ไปปรึกษา คุณหมอจะขอดูหน้าอกเราก่อนมั้ยคะ.  แล้วใครเป็นคนกำหนดว่าจะผ่าบนกล้ามเนื้อหรือใต้กล้ามเนื้อ แบบไหนดีกว่ากันคะ.  ซิลิโคนผิวเรียบกับผิวทรายอันไหนดีกว่ากัน.  แล้วไปถึงทำเลยได้มั้ยหรือต้องจองคิวนัดทำอีกที. ช่วยตอบหน่อยนะคะ กำลังเก็บข้อมูลก่อนไปทำค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
สวัสดีคะ ขั้นตอนการรับบริการเสริมหน้าอกคะ
-ก่อนผ่าตัด ต้องเข้าพบแพทย์เพื่อรับคำแนะนำ โดยแพทย์ต้องดูหน้าอกจริงถึงให้คำตอบว่าจะอยู่บนหรือใต้กล้ามเนื้อ
-ถุงเจลผิวทรายเป็นถุงรุ่นใหม่ที่ช่วยให้พังผืดไม่ยึดเพื่อหน้าอกไม่แข็ง และนิ่มขึ้นคะ พร้อมช่วยให้นวดง่ายขึ้นคะ
ขอบคุณโรงพยาบาลยันฮีคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-14 16:26:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ที่ให้คำแนะนำนะคะ
ถ้าทำกับหมอเทพส่วนมากถ้าไม่ขอใต้กล้ามเนื้อหมอจะทำเหนือกล้ามเนื้อให้เปนส่วนมาก หมอบอกว่าอกจะนิ่มไวและชิดกว่าทำใต้กล้ามเนื้อ ลองหาข้อมูลเปรียบเทียบระหว่างเหนือกับใต้กล้ามเนื้อว่าชอบแบบไหน ขนาดก็บอกไปเลยว่าอยากได้คับไรหมอจัดการให้เองค่ะ ส่วนตัวไปปรึกษาหมอไม่มีเวลาให้คำปรึกษาเท่าไหร่ค่ะ คุยกับหมอไม่เคยเกินสิบนาที
ยังไงลองส่งเมลพร้อมรูปหน้าอกเราให้หมอดูหมอจะบอกขนาดพอทำจริงก็จะได้ไซสไม่ต่างจากที่หมอบอกเท่าไหร่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

มีเมล์ คุณหมอมั้ยคะ  โพสต์ 2012-9-24 15:00
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-9-23 20:40
ถ้าทำกับหมอเทพส่วนมากถ้าไม่ขอใต้กล้ามเนื้อหมอจะทำเ ...

ลองใช้กูเกลเสริชดูค่ะ จำเมลหมอไม่ได้ค่ะ ไม่ก่ในกระทู้มิวล์น่าจะมีเขียนไว้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-9-23 20:40
ถ้าทำกับหมอเทพส่วนมากถ้าไม่ขอใต้กล้ามเนื้อหมอจะทำเ ...

ลองใช้กูเกลเสริชดูค่ะ จำเมลหมอไม่ได้ค่ะ ไม่ก่ในกระทู้มิวล์น่าจะมีเขียนไว้

ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-9-24 18:01
ลองใช้กูเกลเสริชดูค่ะ จำเมลหมอไม่ได้ค่ะ ไม่ก่ในกระ ...

ทำไมขึ้นมาเยอะแบบนี้ ??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้