ดู: 7400|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกที่บุญญรัตน์คลินิกอ่ะครับ แนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
[img][/img]อยากเสริมจมูกอ่ะครับ แต่ว่าไม่รู้เอาแบบไหนดี พี่ ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-27 12:10:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มเติม ดูเหมือนจมูกผมเอียง ๆ ด้วยคุณหมอจาทำให้รึป่าว ช่วยตอบทีนะครับ สำหรับคนที่ไปทำมาแล้วง่ะ อยากรู้จิง ๆ
ที่นี่ไม่ทราบข้อมูลเลยอะครับ ยังไงลองหาข้อมูลจากเว๊ปนี้ได้นะคัรบ มีข้อมูลหมอทุกท่าน
คุณหมอต้องบอกคนไข้ก่อนอยู่แล้วว่าสันจมูกเดิมเราเอียง ซึ่งทำแล้วโอกาสเอียงก็อาจจะมี

ทั้งนี้ก็ต้องขึ้นอยู่กับเราว่า จะทำหรือไม่ทำ

แต่ที่เห็น ๆ มา ทำออกมาก็สวยดีนะคับ
ผมก็ทำกะหมอบุญถิ่น เรื่องความเอียงเด๋วหมอเค้าบอกอิกทีนะคับ ว่าทำได้มากน้อยแค่ไหน ส่วนตัวผมว่าพี่เสริมจมูกให้ยาวขึ้นกะตัดปีกอ่ะคับ

อันนี้รีวิวผมนะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4498
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-27 23:06:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
อืมเนอะ
ดูหน้าของเราเองแล้วก็ว่าหน้าเอียง
ตาไม่เท่ากัน
ฐานเดิมเอียง
เอ๊...หรือว่าหน้าคนเราไม่เท่ากนอยู่แล้วทุกคนน๊า
ของตัวเองไปทำดิ
เด๋วหมอคงดูให้เองแระ
เราว่าน่าจาทำได้แระ
เพราะเนื้อจมูกตะเองเยอะอ่ะ
(เรายางมะได้ทามเรยไปเชียร์คนอื่นซะงั้น)
ไปเรยหล่อขึ้นอีกมากมายแน่
ยังไงก็ไปคุยกับหมอก่อนได้ครับ แต่จากรูปหน้าแล้วถ้าทำเพิ่มเติมแล้ว รับรองหล่อแน่ๆ อิจฉาล่วงหน้าเลยละกันครับ หุๆ ส่วนเรื่องบุกก็ไม่ต้องห่วงครับ ไปได้เลยไปเช้าๆ จันทร์-อังคาร รับรองได้คิวครับผม
อืม

คุณหมอบุญ ไม่ทำตามแบบอ่ะคับ

ทำแบบจมูกเดิมเรา แต่โด่งขึ้น

เน้นปลอดภัยให้คนไข้

ลองเข้าไปตาที่รีบนแนะนำก่อนก็ได้ครับ
ถ้าทำมา คงหล่อคมมากมาย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-7 00:49:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะครับ สำหรับ คำแนะนำ  และจาเอารูปมาอัพเป็นประสบการณ์ให้ดูนะครับ หวังว่าบุกไปวันที่ 11 มกราคมนี้ คงได้ทำนะ 55+
ขอให้ออกมาดูดีสุดๆ ไปเลยน้าาาา:)
อยากไปทำบ้างอ่ะ  แต่กลัวทำแล้วไม่โด่ง  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้