ดู: 5079|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ร้อยไหม ที่ Star Clinic งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
รีวิว ร้อยไหม ที่ Star Clinic งามวงศ์วาน
พอดีเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เราไปร้อยไหม ทำหน้าเรียว ที่ star clinic มา เลยเอาผลลัพมาให้เพื่อน ๆ ได้ดูกัน เพื่อนๆ ว่า โอเคปะ ตอนร้อยไม่เจ็บเลย คุณหมอกายมือเบามาก ทำออกมาเราว่ามันเรียวดีนะ เพื่อน ๆ ว่าไงกันบ้าง เราว่าหมอที่นี่เค้าโอเคเลยอะ พนักงานก็ให้บริการดี เพื่อนเราเคยไปทำที่อื่นอะ กลับมาหน้ามีรอยช้ำเต็มไปหมดเลย แถมเหมือนมันจะไม่เรียวด้วย ดีนะที่เพื่อนที่เป็นนางแบบเราแนะนำให้มาทำที่ star clinic ก่อน ไม่งั้นละเสียวแย่เลย รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยคอมเม้นท์รีวิวให้เราน่อยนะ ว่าควรปรับตรงไหน อะไร ยังไง

หน้าเรียวววแล้วว มันต้แงไปร้อยไหมบ่อยๆไหมอ่าาา แล้วราคาเท่าไรหรออ ???
แจ่มไปเลยค้า
คลีนิคอยู่ตรงไหนอ่ะคะ ติด The mall ป่าว
หน้าเรียวแล้วค่ะ ใช่ร้าน http://www.stars-clinic.com/ นี้หรือเปล่าค่ะ สนใจอยากทำมากๆๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-12 11:02:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ครับ แนะนำเลยครับที่นี่เค้าร้อยไหมดีจิง หมอมือเบามากครับ ไม่เจ็บ แถมยังใจดีอีกด้วยคับ คุ้มกับเงินที่จ่ายไปครับ แนะนำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาไว้อีกสองเดือนผมฟิลเลอร์จมูกจะมารีวิวให้ดูนะครับ คงผูกปิ่นโตกับที่นี่ไปอีกนาน 5555555
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-16 15:50:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นเพื่อน ๆ หลายคนถามมา เบอร์ Star Clinic = 02-951-7770  โทรไปสอบถามได้เลยนะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-18 12:36:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังทำหน้ากลับไป มีคนทักหนาหูมากเลยครับ รู้สึกพอใจมาก
เพิ่งไปทำ โบทอกซ์หน้าเรียวมาที่ star clinic เมื่อวันอาทิตย์ที่ 30 ธันวา 55 ยังไม่เห็นผลหรอกค่ะ เพราะตามปกติจะเห็นผลสามสัปดาห์ แต่ประทับใจคลินิกนี้มาก คุณหมอมีคุณธรรม ชอบ ตอนแรกจะไปทำร้อยไหม หน้าเรียวประมาณสองหมื่น หมอประเมินไป ประเมินมาบอกว่าหน้ามีกรามเยอะ ทำโบทอกดีกว่า เสียไปแค่หมื่นสองกว่า ๆ แปดสิบยูนิต หมอเน้นผลลัพธ์ มากกว่าเงินเราจริง ๆ ค่ะ พนักงานก็น่ารักบอกหมดเลย จริงใจมาก หมอก็นิ่งมาก สมเป็นหมอศัลยกรรม เดี๋ยวมาคอมเม้นตอนสามอาทิตย์ผ่านไปอีกทีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้