ดู: 5989|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ศัลยกรรมปากบางแก้ปากห้อยได้หรือไม่คะ

[คัดลอกลิงก์]
ศัลยกรรมปากบางแก้ปากห้อยและปลิ้นได้หรือไม่คะ เพราะของเราทั้งหนาห้อย และปลิ้นครบหมดเลย
ถ้าทำได้แค่ให้ปากบางลงจะได้ตัดสินใจอีกทีค่ะ
ได้สิ ของเราก้ปริ้นและห้อย หมอเกบเข้าในเยบมุม ลองปรึกษาหมอดูสิคะ ลองเอารูปให้เค้าดูคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-7 18:52:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sanglumduan เมื่อ 2012-9-7 18:03
ได้สิ ของเราก้ปริ้นและห้อย หมอเกบเข้าในเยบมุม ลองปร ...

อย่าลืมอัปเดทความสวยให้ดูด้วยนะจ๊า
ต้นฉบับโพสต์โดย MoonLover เมื่อ 2012-9-7 18:52
อย่าลืมอัปเดทความสวยให้ดูด้วยนะจ๊า  ...

ok คะ เดวยุบสักหน่อยจะอัฟเดตคะ
ได้ครับแนะนำหมอภู ครับ
ภูณิสา คลินิกเรย กับหมอภู ค่ะคุนหมอเก่งเรื่องทำปากกระจับ+บาง สวยมากรีวิวเพียบเรยยคัยๆก้อรุส์ว่าทำปากต้องหมอภู อิอิ ลองดูจร๊าา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-17 11:28:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจร้า
พ.วิทวัส ยันฮี ก้อสวยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้