ดู: 37079|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครเคยไปเสริมหน้าอกที่ยันฮีบ้างไหมค่ะ อย่กไปทำแต่หมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำหน้าอกืี่ยันฮี จองคิวไว้กับหมอริช่าถ้ามีใครเคยไปทำช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เคยไปทำที่ยันฮี กับหมอกรีชาติค่ะ เมื่อประมาณ 10 ปีได้แล้ว หมอทำออกมาดีนะคะ ยิ่งนานยิ่งธรรมชาติ เรียกว่าแฟนไม่รู้เลยว่าไปทำมา  แต่ว่าพอปีที่ 7 ไปแล้วเริ่มมีปัญหา คือหน้าอกมันจะเป็นถุง ถ้าเราห่อไหล่หรือก้มมากๆ ยิ่งปีท้ายๆนี้จะเห็นชัดมาก พอไปหาหมอว่าควรจะต้องทำยังไงดี หมอบอกว่าให้เรากินให้มากๆเราผอมไป T_T เราก็ไม่ผอมแล้วนะ ออกจะอวบด้วยซ้ำ ..  ยังไงก็ต้องระวังเรื่องนี้ให้มากๆนะคะ ลองถามคุณหมอให้ดีว่า เหตุการณ์แบบนี้จะเกิดกับเราได้รึเปล่า ควรจะป้องกันยังไง เพื่อที่จะไม่ต้องเสียเวลาไปแก้อีก ให้เสียทั้งเงินและเจ็บตัว

สรุปเลยคิดว่า 6 ปีที่ทำมา สวย คุ้มค่ะ ถ้าไม่คิดเรื่องที่ต้องทำใหม่ ก็คิดว่าที่นี้คุณภาพสมราคานะคะ แล้วเครื่องไม้เครื่องมือเค้าพร้อม เพราะว่าเป็นรพ. แต่ว่า ถ้าให้ตัวเองไปทำอีกคงไม่ทำที่นี้แล้ว เพราะไม่อยากต้องแก้แล้วอ่ะค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้รอคุยกับหมอกีรชาติก่อน แล้วก้อไปหาหมอพีระค่ะ  โพสต์ 2012-9-7 07:02
คิดจะทำยันฮีนแนะนำซิลิโคนราคา 8 หมื่นนะคะ

เพราะใช้ซิลิโคนของเมกา และแพจเกจนอน รพ 1 คืนคะ  โพสต์ 2012-9-7 08:20
80000 หมื่นของเมกาคะ 60000 จะเป็นถุงจีน ถ้าไม่มีแนะนำไปทำที่ บางกอกศัลยกรรม  โพสต์ 2012-9-7 08:20
คุณ namkhangza ค่ะถามแล้วเค้ามีแค่60,000 อ่ะค่ะ แปดหมื่อนเป็นของอะไรค่ะ  โพสต์ 2012-9-7 07:05
ที่บางกอกศัลยกรรม คุณหมอธีระพงษ์ 50,000 บาทค่ะ ที่คลินิคนี้ใช้แต่ ซิลิโคนเจน จากอเมริกาค่ะ เลือกตามใจเลยว่าจะเอายี่ห้ออะไร Allergan, Silimed, Mentor เลือกขนาดได้เองตามใจคนไข้ แต่คุณหมอจะ ต้องตรวจเช็ควัดขนาดของฐานนมเราก่อนนะว่าพอใส่ได้หรือเปล่า  แปลว่าจัดให้เต็มที่ตามสรีระร่างกายของคนไข้ค่ะ    (ไม่ได้เป็นหน้าม้านะ เราทำมาแล้วเพิ่งครบสองเดือน  ประทับใจมาก เลยมาบอกกล่าวให้คนอื่นทราบว่าเผื่อเป็นอีกทางเลือก)   ลองไปปรึกษาดูละกันนะ   คิวยาวอยู่เหมือนกัน  

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-9-8 06:41
ข้อมูลเปนประโยชน์ชัดเจนดีมากเรยคะ  โพสต์ 2012-9-7 22:50

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-23 20:13:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำหน้าอกมาแล้วค่ะกับหมอกรีชาติ หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิด หน้าอกตอนนี้นิ่มเหมือนไม่ได้ทำ เพื่อนทักว่าสวยทุกคนค่ะ มีอะไรถามได้ค่ะ

พี่กำลังจะไปทำ แนะนำหมอได้ไหม คือ เยอะมากจนตาลายไปหมดแล้ว  โพสต์ 2014-10-11 18:57
ทำมากี่ cc ค่ะ ซิลิโคนยี่ห้ออะไร....หายไว ๆ นะค่ะ...อยากเห็นรีวิวค่ะ  โพสต์ 2012-9-24 07:54
รับส่วนลดพิเศษ เสริมหน้าอก รพ.ยันฮี
ติดต่อ  พลอย 089-9835956
ยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทยื และดูแลก่อน-หลังการรักษาค่ะ

จขกท.อัพเดทรูปให้ชมได้มั๊ยคะ พอดีสนใจจะเสริมน้องนมค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ เสริมราคาเท่าไรคะ ต้องโทรไปจองคิวนานหรือป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้