ดู: 7193|ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความเห็นเกี่ยวกับการจองคิวคุณหมอเฉลิมด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน เรามาใหม่ แต่สมัครและติดตามอ่านมาเรื่อยๆแล้วล่ะค่ะ
คือมีเรื่องอยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่า กรณีเราอยู่ต่างประเทศ แล้วเราโทรจองวันไม่ได้เลย
ทางคลีนิคบอกว่าต้องมัดจำ1000บาท แล้วเราไม่มีเพื่อนที่กรุงเทพเลย พ่อแม่เราอยู่ต่างจังหวัดค่ะ
ตอนเเรกเราก็บอกทางคลีนิคไปแล้วว่าเราจะขอโอนเงินไปที่คลีนิคแทนได้ไหม แต่ทางคลีนิคบอกว่าไม่ได้ค่ะ
รู้สึกเศร้ายังไงไม่รู้ค่ะ เพราะว่าตั้งใจว่าจะแก้จมูกกับคุณหมอแล้ว แต่พอเราตกลงจะทำกลับไม่ได้ทำซะอย่างงั้น
เพื่อนๆคิดว่าเราจะทำอย่างไรดีคะ หรือจะมีคนใจดีจองให้เราก่อนแล้ว แล้วเราจะให้ที่บ้านโอนเงินไปให้ดีไหมคะ?? หรือเพื่อนๆทราบว่ามีวิธีไหน ที่เราจะได้แก้จมูกกับคุณหมอได้บ้าง......
หรือว่าไม่ต้องจอง แต่เราไปนั่งรอที่คลีนิค เผื่อคนไข้ที่นัดหมอแล้วไม่มา เราจะได้ทำเป็นคิวนั้นเลยคะ ??

ขอบคุณค่ะ :)
มาช่วงไหนคะ ตอนนี้ิคิวหมอถึงปลายเดือน ก.ค. แล้วล่ะค่ะ

ยังไง ถ้าสุดวิสัย มีคนจะจองให้ คุณก็โอนเงินให้เขา แล้วให้เขาจองให้คุณ พอคุณมาก็นัดเจอกันไปรับบัตรนัดของหมอดีไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:38:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะพี่
แต่เราอยากได้คิวปลายเดือนจะเป็นไปได้ไหมคะ??
เราสะดวกทุกทางค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:39:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมไปค่ะ ปลายเดือน7น่ะค่ะ เพราะจะกลับไปช่วงวันที่19กรกฏาคมค่ะ เป็นไปได้อยากทำวันที่20เลย แต่คิดว่าคงไม่ทัน เลยอยากได้ปลายๆเดือน7น่ะค่ะ
โอ้ว ตอนนี้คิวน่าจะเลยแล้วมัง คงต้องจองคิวก่อนแล้วมาหาแลกเอาอะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:48:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะ ถ้าจองได้ แล้วพอใกล้ๆอีกที จะได้ขอเเลกคิวกะพี่ๆเพื่อนๆที่นี่ค่ะ
ยังไงถ้าจองให้ได้ ก็ขอบคุณมากๆค่ะ ยังไงติดต่อเราได้ตลอดเลยนะ
เพราะเราก็เข้าไปอ่านที่เลดี้บอยบ่อยๆอ่ะจ๊ะ เราจำคุณได้ เพราะดูคลิปที่คุณสัมภาษณ์มาน่ะค่ะ
ดีใจจริงๆค่ะ ที่ได้เจอคนใจดี และสวยๆ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
แอร๊ยยยยย เจอคนรู้จักอีกแย้ว 5555555
เอาอย่างนี้ละกันค่ะ จินจะไปช่วยจองคิวให้ อาจจะเป็นวันจันทร์ หรืออังคาร

แต่โอนเงินมาให้ิจิน 1000 ก่อน แล้วพอได้รับเงิน จินจะไปจองกับคุณหมอให้

จินจะส่งเลขบัญชี และรายละเอียดจิน พร้อมเบอร์โทรที่ติดต่อได้ไปหลังไมค์

แล้วให้คุณส่งชื่อคุณ + เบอร์โทรที่ติดต่อได้ในไทย กลับมาก่อนโอน

เพราะจินจะได้เอาไปจองคิวคุณหมอให้นะคะ

ส่วนถ้าตอนไปจอง ถ้ามีคิวว่างจินจะจองวันที่เร็วที่สุดให้ เว้นแต่คุณมีรายละเอียดวันที่ทำไม่ได้ เช่น ถือเรื่องดวงวันนี้ไม่เอา

พอจองได้เส็ด จินจะแสกนตัวบัตรนัดคุณหมอ ส่งไปให้ดู พร้อมลายเซ็น จิน รับรองสำเนาถููกต้อง

โอเคมิคะ?
เดี๋ยวจินส่งเมล์จินไปพร้อมเบอร์โทรหลังไมค์ให้นะคะ เราจะได้ติดต่อกันสะดวก
สรุปแล้วจองคิวต้องจ่ายเงิน1000ใช่ไหมครับพอดีผมอยู่ต่างจังหวัดด้วยอะครับกะว่าจะโทรไปจองคิวก่อนแล้วค่อยขึ้นไปทำวันนัดทีเดียวเลยแล้วถ้าเราจะจองคิวก่อนแล้วค่อยไปยืนยันตัวก่อนทำสักอาทิตย์จะได้ไหมครับถ้าไม่ได้ฝากคุณจินจองเผื่อด้วยได้มะครับอิอิอิ
สรุปแล้วจองคิวต้องจ่ายเงิน1000ใช่ไหมครับพอดีผมอยู่ต่างจังหวัดด้วยอะครับกะว่าจะโทรไปจองคิวก่อนแล้วค่อยข ...
ต้นฉบับโพสโดย hanabiki เมื่อ 2009-5-23 21:42

ต้องไปจองด้วยตัวเองอ่ะค่ะ

อ่า ถ้าจะให้จินช่วยจองก็ได้นะคะ ใกล้ๆ บ้าน แวะได้
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 22:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งั้น ตามที่ตกลงกันเลยนะคะน้องจิน

ขอบคุณมากค่ะ
คุณ จิน ใจดีจัง ขอให้ สวยๆ ยิ่งๆ ขึ้น ไป ๆ  อีก นะคับ
พี่จินค่ะ สวยแล้วยังใจดีอีก น่ารักจังเลยคะ ติดตามตั้งแต่เวปไทยเลดี้บอยแล้วคร้า
บ่เป็นหยังจ้า
บ่เป็นหยังจ้า
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-24 11:14

ต้องอย่างนี้เซะ

สวยท้างข้างนอก และข้างใน

ข้างในก็สวยนะ ปอดเค้าสีเขียว หัวใจสีเหลือง ตับสีแดง

สีสันมาก ๆ 55555
จินน่ารัก

มีน้ำใจ

นิสัยดีมากคัฟ

อิ อิ

งานนี้จิน ชนะเลิศ
แก้ไขล่าสุด PERFECT เมื่อ 2009-5-24 14:33
จินน่ารัก

มีน้ำใจ

นิสัยดีมากคัฟ

อิ อิ

งานนี้จิน ชนะเลิศ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-24 12:50
น้องบ๊อบ พี่4 ว่าโหวตๆๆๆๆ ตำแหน่งนี่ให้น้องจินเลย น้องจินขวัญใจมหาชน แห่ง ดั้งโด่ง อิอิ ทั้งสวยและมีน้ำใจ หาไม่ได้แล้ว{:13_949:}
ต้องไปจองด้วยตัวเองอ่ะค่ะ

อ่า ถ้าจะให้จินช่วยจองก็ได้นะคะ ใกล้ๆ บ้าน แวะได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-23 21:58

น้องจิน พี่4 โทรไปถามคลีนิคคุณหมอเฉลิมเมื่อวันศุกร์บอกว่าคิวถึงวันที่ 27 ก.ค. แล้ว พี่4 ว่าจะไปจองวันจันทร์ที่ 25 นี่ไม่รู้จะได้คิววันที่ 30 ก.ค. หรือเปล่า (ยังแอบหวัง) แล้วฝากจองแทนกันได้หรอจ๊ะ ทำไมไม่ให้เราโอนมัดจำเข้าบัญชีคลีนิคคุณหมอนะคะ สะดวกกับคนไข้ด้วย ล๊อคคิวไว้ก่อน ถ้าว่างวันไหนก่อนถึงคิวค่อยเข้าไปกรอกรายละเอียด
เค้าเรียก คุนจิน ว่า '' จีน่า นางงามดั้งโด่ง ดอมคอมค้า'' ว่าแต่พี่โฟร์ ยังมะได้จองคิวเหรอค่ะ? ที่คุนหมอ มะให้โอนเงิน เข้าบช ท่านคง มะมีเวลา เช็ค หรือ อาจจะเห็นเป็นเรื่องยุ่งยาก หรือกัวว่าจะยุ่งยาก ตามมาอ่ะค่ะ เรื่องเงินทอง ให้ไปจองที่ คลีนิค คงสะดวก ที่สุดแล้วค่ะ  โอ๋คิดว่างั้นนะค่ะ
สนวันที่ 11 ก.ค ไหมครับ
คุนจินใจดีจังเลยค่ะ  หากแอนอยากแก้มั่งคุนจินจะช่วยมั๊ยน้าาาา อิอิ
คุนจินใจดีจังเลยค่ะ  หากแอนอยากแก้มั่งคุนจินจะช่วยมั๊ยน้าาาา อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Ariko เมื่อ 2009-5-24 18:45

ยังมะต้องแอบไปแก้นะคับ

รอดูก่อน ใจร่มๆคับ  ตอนนี้กะสวยอยู่แร้วอ่า

24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 19:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใช่เลยค่ะ น้องจิน ใจดีมากเลย
ตำแหน่งนี้ให้น้องจินเลยค่ะน้องจินขวัญใจมหาชน แห่ง ดั้งโด่ง (ยืมPERFECT มาย้ำอีกรอบค่ะ อิอิ)
พี่ยกให้ทั้งใจเลยค่ะ
แอร๊ยยย ขอบคุณค่ะ เขิลเลยอ่า

ไม่ลำบากอะไรหรอกค่ะ เพราะว่าจินทำงานตรงอโศก ขากลับก็ต้องผ่านฟอร์จูนทุกวันอยู่แล้วค่ะ

แหะ ๆ เขิลเรยอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้