ดู: 2250|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครเคยเติมแก้มตอบด้วยฟิลเลอร์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้มตอบคะอยากให้แก้มป่องถ้าเติมฟิลเลอร์จะโอเคไหมจะมีผลในระยะยาวไหมเช่นเป็นพังผืดคะ
สงสัยเหมือนกัน อยากลองเติมแก้มตอบด้วยฟิลเลอร์เหมือนกันค่ะ รอผู้มีประสบการณ์มาตอบ
เราเคยฉีดค่ะ  ไม่มีผลระยาว เพราะหมอใช้เรสไทเลนของแท้ อยู่ได้ประมาณ 8 เดือนก็สลายหมด
ราคาเท่าไหร่คับ แปดเดือน?
ผมก็อยากทำคับ แก้มตอบ ใครมีความรู้ตอบหน่อยคับ
ผมก็อยากทำคับ แก้มตอบ ใครมีความรู้ตอบหน่อยคับ
ฟิลเลอร์ เราเคยเติมร่องแก้มแค่  1   CC  ราคาตั้ง 10000-12000  บาท  ถ้าใช้ฉีดแก้เพื่อแก้ไขแก้มตอบ คงต้องใช้หลายหลอดอยู่ได้ไม่นาน แกค่  7-8 เดือน ก็สลาย  ไม่คุ้มหรอก  เอาเงินไปทิ้งเปล่า ๆ ทางที่ดีใช้วิธีฉีดไขมันตัวเองดีกว่า ปลอดภัย ไม่ต้องกลัวแพ้ ด้วยวิธี ปลูกถ่ายไขมันตัวเอง  ลองหาข้อมูลดุจิ
อยากมำเหมือนกันค่ะ เราว่าจะไปทำที่เอเมดคลีนิคดู เพื่อนเราหลายคนไปฉีดมาบอกว่าดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้