ดู: 1561|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกมากคะ วานผู้รู้ด่วน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด lovelucifer เมื่อ 2009-5-23 20:15

อยากทำจมูกมากๆ คะ เพราะเป็นคนไม่มีดั้ง หาข้อมูลมามากมาย
สรุป คือ  ตัดสินใจทำที่ หมอเฉลิมคะ ไปคุยกะคุณหมอแล้วค่ะ

แต่คิวยาวววว มากกกก  ถึง ก.ค. แน่ะ เลยยังมะจอง  เนื่องจาก เรามีข้อจำกัดเรื่องเวลาอ่ะคะ  
คือ    อยากทำก่อนเปิดเทอม จะได้มีเวลาพักฟื้น นิดหน่อยแค่ไม่กี่วัน ก้อยังดี
เพราะไม่อยากหยุดเรียนเลยอ่ะคะ

เลยอยากถามผู้รู้ว่า

จะทำยังไงให้ได้ทำ ประมาณวันที่30 พ.ค. - วันที่ 6 มิ.ย. อ่ะคะ เพราะมหาลัยเปิด 15 มิ.ย อ่ะคะ
เคยโทไปถามแต่ก้อไม่ค่อยมีคน cancle อ่ะคะ เลยคิดว่าจะไปนั่งรอทุกวัน เพื่อฟลุ๊ค ดีมั้ยคะ
แล้วควรไปรอตั้งแต่ช่วงเวลาไหนคะ ถึงมีลุ้น

แล้วมีใครได้คิวประมานนี้แล้วอยาก cancle บ้างมั้ยคะ ช่วยบอกทีนะคะ กลัวไม่ทันเปิดเทอมมากมายอ่ะคะ

ช่วยตอบทีนะคะทุกคน *-* ขอบคุนมากๆๆๆ ค่ะ
ตั้งหัวข้อเป็นขอแลกคิวสิคะ เผื่อมีคนอยากแลก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:15:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เรายังมะได้จองเลยอ่ะคะ คุนพี่ ควรทำไงดีคะ
อืม งั้นไปจอง แล้วถามพี่แดงอะค่ะ ว่ามีวันเร็วหน่อยมั้ย ถ้ามีพี่แดงจะบอกค่ะ ถ้าไม่มีก็แนะนำว่าจองไ้ว้ก่อน แล้วมาหาคิวแลก

ถ้าไม่ได้ยังไงก็เปลี่ยนแปลงทันนะคะ
รุสึก ช่วงปลาย พ.ค  กะ ต้น มิ.ย  มีคนขอแลกเปลี่ยนคิวเยอะนะคะ  ลองตั้ง ทู้ อย่าง ที่คุนจิน แนะสิค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:39:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ งั้นต้องรีบไปจองกันไว้ก่อนใช่มั้ยคะ

ไม่งั้นเราอาจจะอด

ขอบคุณมากๆๆค่ะ คุณ จิน กะ คุน aoao
บ่เป็นหยังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้