ดู: 2014|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบเรื่อง แก้จมูก คับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากแก้จมูกอ่ะคับ มีความรู้สึกว่ามันเป็นแท่งและโด่งเกินไป อยากได้แบบธรรมชาติมากกว่านี้อ่ะ แต่ไม่รู้ว่าถอดออกแล้วจะเสริมใหม่ดี หรือว่า จะฉีดพวกไฮยาลูลอนิคแอซิด(สารจำพวกเติมเต็ม อาทิ คอลลาเจน) ดีอ่ะคับ ยังไงฝากพี่ๆให้คำแนะนำด้วยคับ

เราก็รู้สึกว่ามันโด่งเกินไปอ่ะค่ะ ตอนนี้ไปทำมาๆได้6 วันแล้ว รู้สึกว่ามันโด่งไปอ่ะ จะทำไงดีให้มันลดลงอีกนิดหน่อยอ่ะค่ะ

ตาจิกมาเลย  ยังไม่ได้อัพรูป เลยไม่มีรูปให้ดู  กลุ้มใจจัง
แก้ ก็สามารถฉีดเฮย่ารูรอนได้คัรบ แต่มันอยู่ได้ไม่นาน ก็สลายโต๋ แล้ว
1.แก้ใหม่ก็ได้โดยเอาออกมาเหลาใหม่ให้ความโด่งน้อยลง จะได้ดูไม่เป็นแท่ง หว่างตาเอาลดลงหน่อย แก้กับหมอท่านเดิมก็ได้
2.เสริมใหม่เลยครับ หาหมอดีๆหน่อย ^^
แล้วถ้าไม่เหลาใหม่...หรือไม่เสริมใหม่  มีวิธีอื่นหรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณมานะค่ะ....
ทำนานยังอ่ะคะ  ไงก้อรอให้มันยุบก่อนนะคะ
โด่งเกินจริงๆ ด้วยทำตามที่พี่เค้าบอกนะคับ
เราว่าเหลาซิลิโคน ให้ตรงช่วงหว่างตาอวบขึ้นหน่อยก็ดูเนียนเเล้วค่ะ
ผมว่าดูดีแล้วนะครับ  สวยแล้ว น่ารักดีออก   ถ้าจะดีขอดูรูปด้านข้างด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้