ดู: 15023|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนศิษย์หมอ บุญถิ่นค่า

[คัดลอกลิงก์]
กิมชอบงานหมอนะคะ กำลังตัดสินใจอยู่  เห็นว่าแต่ละคนทำออกมาแล้วสวยๆกันทั้งนั้น

แต่ติดใจอยู่อย่างนึงอ่ะค่ะ  คือว่า  ตรงสันจมูก  ของหมอเค้ามันคมๆ แหลมๆ (ไม่รู้จะอธิบายยังไง)  หรือเปล่าคะ  หรือว่าแล้วแต่เราคุยกับหมอ  ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

หรือว่าเราประสบการณ์น้อยเกิน ดูไม่ออก  รบกวนด้วยนะคๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่า
แอนก้อเป็นศิษย์หมอบุญถิ่นค่ะ  ทำมาปีกว่า ๆ แล้ว

ยังไงก้อดูรุปประกอบนะค่ะ อาจจะไม่โด่งมากนะค่ะ เพราะอยากให้เป็นธรรมชาติ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราว่า   ลองไปปรึกษาหมอ  ดูนะ
หมอเค้าจะทำออกมาเปนธรรมชาติมากที่ดอ่ะค่ะ  แต่จอยว่าทรงจมูกของหมอบุญถิ่นเค้าสวยดีนะค่ะ ยังงัยลองไปปรึกษาสิค่ะ  เร้วแต่ความชอบเนอะ
ฝากตัวด้วยนะคะ เป็นสมาชิกใหม่ กำลังจะไปเสริมแต่ได้คิว วันที่ 1 ก.พ อยากรู้ว่าหมอทำเจ็บไหมคะ ไปทำกับหมอบุญถิ่น
ชอบจมูกทรงคุณ nujoy_za ต้องบอกหมอว่าไงคะ
เจ้าของกระทู้ชื่อกิมเหหมือนเราเลยแต่เราชื่อกิมลั้ง  อะนะ
ลองคุยกะหมอได้จร้า
แอนก้อเป็นศิษย์หมอบุญถิ่นค่ะ  ทำมาปีกว่า ๆ แล้ว

ยังไ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย ann3-ann3 เมื่อ 2009-12-24 02:21

สวยค่ะ เป็นอีกคนที่ทำกับหมอแล้วสวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้