ดู: 5491|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1เดือน 4 วัน กับจมูกใหม่โดยหมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ! พี่ๆและเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง หลังจากแอบซุ่มอ่านรีวิวของพี่ๆเพื่อนๆเวบดั้งโด่งได้สักพัก ซึ่งเราก็เปิดเจอเวบนี้โดยบังเอิญ ตอนแรกก็ไม่คิดที่จะอัพดั้งใหม่ แต่พอเปิดเวบนี้เกือบทุกวัน เห็นสมาชิกแต่ละคนที่ทำจมูกหลังทำน่ารักทุกคนเลย เลยอยากทำมั่ง แฮะ!!อยากหน้าตาดีกะเค้ามั่งว่างั้น! ศึกษาได้สักพัก สรุปก็ยังไม่รู้จะทำกะหมอท่านไหนดี เออ!แล้วทำไงต่อดีอ่ะ(ในใจคิด) อยู่มาวันนึงโทรหาเพื่อนสมัยมัธยม คุยไปคุยมามานก็บอกว่ามานไปเสริมจมูกมากะหมอคมกริช ตอนแรกก็ไม่รู้จักแพทย์ท่านนี้อ่ะ เพราะที่อ่านรีวิวส่วนมากเพื่อนๆจะทำกะหมอเฉลิมซะเป็นส่วนใหญ่ ตอนแรกก็จะทำกับหมอเฉลิมแต่คิวยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากมาย เลยให้เพื่อนออนเอ็ม เพื่อขอมานดูจมูก ดูแค่ในกล้องอ่ะ เออ!สวยดี ไม่คิดไรมากช่วงนั้นถามเพื่อนขอเบอร์ โทรจองคิว แล้วก็ทำเลย พอถึงวันทำ ก็ไม่ได้ถามอะไรกับหมอมาก เชื่อใจหมอมากมาย พูดกะหมอแค่ว่า "เสริมจมูกให้โด่งไม่เอาถึงขนาดเป็นแท่งนะค่ะ" พูดแค่เนี่ยแล้วก็ทำเลย ที่จิงคือเกรงใจลูกค้าคนอื่นอ่ะ กัวเค้ารอนาน คนเยอะมากเลยขนาดเราว่าเราไปเช้าแล้วนะ ยังจะมีคนไปเช้ากว่าเราอีกอ่ะ เวงกำ! ตอนแรกว่าจะไม่โพสรูปแค่มาซุ่มอ่านเก็บข้อมูลก่อนและหลังทำเฉยๆ แต่เราอยากให้รีวิวเราเป็นทางเลือกของเพื่อนคนอื่นที่กำลังตัดสินใจทำ หรือกำลังเลือกหมอที่จะทำ เพราะก่อนที่เราจะทำเราก็ได้รีวิวของพี่ๆและเพื่อนๆเวบนี้เหมือนกันที่เป็นทางเลือกหนึ่งในการตัดสินใจ (ขอบคุณเจ้าของรีวิวทุกคนนะค่ะ)

page.jpg (48.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ภาพก่อนและหลังทำจมูก(1เดือน4วัน)

ภาพก่อนและหลังทำจมูก(1เดือน4วัน)

page1.jpg (64.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

1-5วันแรกหลังทำจมูก ช่วงที่ฝันร้ายที่สุด จุดวิกฤตของ ...

1-5วันแรกหลังทำจมูก ช่วงที่ฝันร้ายที่สุด จุดวิกฤตของ ...

page2.jpg (82.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

และแล้วก็ผ่านพ้นมาได้ 1เดือนกะอีก4วัน (ได้มาแค่เนี่ย ...

และแล้วก็ผ่านพ้นมาได้ 1เดือนกะอีก4วัน (ได้มาแค่เนี่ย ...
สวยขึ้้นเยอะเลยค่าาาาาา
สวยครับน่ารักมากเลย
หน้าเปลี่ยนมากมายค่ะสวยขึ้นเยอะเลย
ศิษย์หมอเดียวกันนะค่ะ
แต่เรา 3เดืทอแนร้วว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 00:26:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โปรแกรมหน้าว่าจะไปต่อขา แฮะๆๆ (มีป่าวหว่า)
อยากต่อขาเหมือนกันค่ะ 55
ทำแล้วสวยขึ้นเยอะเลย ดีจัยด้วยจ้า
สวยขึ้นเยอะเลยนะค้า ดีใจด้วยค่า
สวยค่ะเป็นอีกหมอนึ่งที่เราแอบเชียร์อิอิ
สวยเนียนดีจังคับ ^^
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ติดต่อคุณหมอคมกริชยังไงค่ะอยากทำมั้ง
เราว่าปลายจมูก เบียว ๆ น้ะ
หน้าหวานจังเลยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 14:51:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันนี้ก็ไม่ได้เบี้ยวนะ ในรูป ทำหน้าย่นหง่ะ
กลัวเรื่องเบี้ยวเหมือนกันค่ะ กำลังจะไปทำแล้วด้วย
รูปที่ไม่ได้ทำหน้าย่นก้อดูเบี้ยวอ่ะ หรือว่าเราสายตาเอียงหว่า
สวยขึ้นเยอะเลยครับ ดีใจด้วยนะคร้าบ
ธรรมชาติมากๆๆค่ะ น่ารักจัง
สวยดีครับ  สวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้