ดู: 2439|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกโด่งอีก 2 เซนต์....มันสูงขนาดไหนอะคับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีนัดจะไปทำจมูกกับหมอวรวิทย์ ฟอร์จูน วันเสาร์นี้อะคับ

อยากได้แบบจมูกยาวๆ แล้วโด่งด้วยอะคับ

หมอบอกว่าน่าจะทำยาวมากกว่า ส่วนโด่งเนี่ยน่าจะเพิ่มแค่ 2 เซนต์

เลยกลัวว่าไม่จะไม่แตกต่างจากปัจจุบันอะคับ

รูปผมด้านก่อนทำนะคับ งัยช่วยดูหน่อยนะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-23 19:45:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดนะคับ 2 มิล ไม่ใช่ 2 เซนต์ อิอิ
ปลายจมูกนี้ก็โด่งพุ่งแล้วนะครับ ยังจะเสริมอีกเหรอ

ถ้าคิดว่ารับได้กับจมูกที่อาจจะโด่งเวอร์ ก็ขอคุณหมอซิครับ

2มิลอาจจะกำลังดี แต่มันก็ไม่เปลี่ยนไรมากอ่ะครับ
เข้ามาแอบตกใจคำว่า 2 เซนต์ -------------เยอะมาก
อ๋อ ที่แท้ 2 มิลใช่ป่ะครับ
น่าจะเพิ่มได้อีกนิดนะ
หมอวรวิทย์ ราคาเท่าไหร่ครับ  ทำสวยเหมือนหมอเฉลิมไหมครับ  แล้วคิวยาวไหม คับยตอบด้วยครับ
หมอวรวิทย์ ราคาเท่าไหร่ครับ  ทำสวยเหมือนหมอเฉลิมไหมครับ  แล้วคิวยาวไหม คับยตอบด้วยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย dj_num เมื่อ 2009-12-23 20:43

อยู่ที่คลีนิคฟอร์จูนคับ

มาช่วยเฉพาะกิจ

ทำสวยคับ สไตล์ใกล้เคียงกัน

ราคาเท่ากันคับ

คิวไม่ยาวคับ
ตกใจเข้ามาดูว่า 2 เซนต์ละเป็นไง 5555
ทำแล้วมาอัพรูปไวไวนะคับ มารอดู อิอิ
อืมม ดูจริงๆ จมูกด้านข้างคุณก็โด่งระดับนึงอยู่แล้วนะ
แต่ 2 มิลนี่... ทำเสดมันแทบมองไม่ออกเลยนะคับว่าเสริมมา
ถ้าเน้นยาวอย่างเดียวมันก็โอเค

ต้องถามใจตัวคุณเองอ่ะคับ ว่าชอบแบบไหน ชอบโด่งระดับไหน ดูจมูกจากดาราหลายๆคน มีความรู้สึกชอบจมูกสไตล์ไหนมั่ง
(ดูเฉพาะจมูกจริงๆนะ ห้ามดูหน้าตาโดยรวมของดารา)
แล้วก็ต้องคิดด้วยว่าจมูกนั้นมันเข้ากับหน้าเรามั้ย โครงหน้าเรารับได้รึเปล่า

สรุป สองมิลโด่งไม่เปลี่ยนแปลงครับ ที่เหลือต้องถามใจตัวคุณเองนะ :)
เราว่าโด่งพอแล้วนะ น่าจะทำยาวมากกว่า เรายังอยากทำให้จมูกยาวขึ้นเลย ทำแล้วช่วยอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ก้อดูดีอยุ่แล้วนะผมว่า
แอบตกใจเหมือนกันกับคำว่า 2 เซน
แต่ถ้าโ่ด่งขึ้นอีกเราว่าหน้าก็จะคมขึ้นดูดีขึ้นแน่นอนค่ะ เพราะของเดิมก็โด่งอยู่แล้ว
ในความคิดส่วนตัวหากเป็นผู้ชายโด่งๆ ไว้ไม่เสียหายอะไร
ไม่เหมือนของผู้หญิง ถ้าโ่ด่งมากเกินไป มันจะออกเป็นกะเทยนิดๆอ่ะ
2 มล. ...สวยๆๆ...โด่ง..ดู OK~
ปกติก็โด่งอยู่แล้วนะคับ.........

แต่ถ้ายาวอีกหน่อยก็คงดีคับ.........

555+............
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 19:16:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำตอบคับ

ตกลงคงเสริม 2 มิล แล้วทำให้ยาวขึ้น

Thank you all
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้