ดู: 5093|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] กำลังจะไปทำหน้าอก กับหมอนพรัตน์ ค่ะ เพื่อนๆแนะนำหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
นินิวส์ได้คิวตรวจนมวันที่ 16 กันยายน และนัดผ่าวันที่ 25 กันยายน ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ  รบกวนเพื่อนๆแนะนำด้วยนะค่ะ
กำลังจะเข้าไปปรึกษาหมอเหมือนกันคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-25 15:17:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ  นินิวส์ยังไม่รู้อะไรเลย ทั้งที่อยากทำมานานมาก พอบทจะได้ทำก็ไวซะเตรียมตัวไม่ทันเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย newza_newza เมื่อ 2012-8-25 15:17
ค่ะ  นินิวส์ยังไม่รู้อะไรเลย ทั้งที่อยากทำมานานมาก พ ...

ใจเย็นจ้าาา เข้าไปอ่านรายละเอียดการดูแลตนเองหลังผ่าตัดด้วยนะจ้ะ ^^
www.drnopparat.com จ้า ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-12 22:03:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย uuunws เมื่อ 2012-9-12 21:59
ใจเย็นจ้าาา เข้าไปอ่านรายละเอียดการดูแลตนเองหลังผ ...

พี่แย้ค่ะ คิวทำหน้าอกมีเฉพาะวันอังคารหรอค่ะ  ถ้าจะขอเป็นวันอื่นจะพอเป็นไปได้มั้ยค่ะ
เพราะวันอังคารนิวส์ไม่ว่างเลยค่ะ
ทำมาแล้วค่ะใต้กล้ามเนื้อ 300 cc ครบ 1 เดือนพอดีค่ะ เราสูง 163 หนัก 45 เป็นคนโครงเล็กอ่าจ้ะ ไซส์นี้เลยกำลังพอดีตัวไม่ใหญ่ไม่เล็กไปค่ะ

แต่เนื่องจากเราเป็นคนอกไก่ มีกระดูกตรงกลางอกคั่นเลยทำให้เวลาใส่ใต้กล้ามเนื้อจะห่าง อกจะไม่ชิดกันเหมือนคนที่เสริมเหนือกล้ามเนื้อค่ะ แต่ก็เลือกใต้กล้ามเนื้อเพราะคิดถึงความปลอดภัยในระยะยาวค่า (เผื่อว่าจะมีลูกไรงี้ค่ะ) แต่ไม่ว่าจะเหนือหรือจะใต้ก็ปลอดภัยคล้ายๆกันจ้า ลองหาข้อมูลดู

อาทิตย์แรกๆลุกนั่งลำบาก ยังเจ็บๆอยู่ แต่พอเดือนนึงผ่านไป ตอนนี้ไม่เจ็บแล้วทรงก็เริ่มค่อยๆเข้าที่ขยันไปพบหมอ ขยันนวดก็จะเริ่มธรรมชาติขึ้นเรื่อยๆจ้า ไม่เป็นบล๊อคขนาดนั้นนะ แผลหมอผ่าได้ดีมากค่ะ ตอนนี้แผลใต้ราวนมเหลือเป็นเส้นบางๆ ไม่มีรอยเย็บน่ากลัวเลยจ้า ^^

ปล.เราไม่ใช่หน้าม้าแต่อย่างใดลูกค้าหมอตัวจริงเลยอยากบอกต่อค่ะ หลังจากทำหน้าอกกะหมอแล้วประทับใจ เลยเป็นลูกค้าฉีดโบทอกซ์ฟิลเลอร์ไปด้วยเรียบร้อย555

ตอนแรกเราก็คิดนานมาก เครียดมากด้วย ก็เลยอยากแชร์ให้คนที่กำลังตัดสินใจจะทำกะหมอนพรัตน์จ้า แอดไลน์มาได้หลังไมค์นะคะ :)

แสดงความคิดเห็น

ขอไลน์ หน่อยค่า สนใจจะเสริมหน้าอก กับคุณหมอสอง  โพสต์ 2013-7-5 13:51
ราคาเท่าไรคะ  ตัวเองทำทรงอะไรเอ่ย  หมอจะประเมินขนาดให้เราเองใช่มั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้