ดู: 1013|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากสวย

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปทำตา2ชั้น กะจมูกอ่ะ หมอถิ่น ทำดีไหมค่ะ 4000ทำไม่ถูกจังเลย อยู่ที่พัทยาค่ะ ว่าจะไปทำหลังปีใหม่เพื่อนๆท่านใดจะไปทำ หรือไปทำมาแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
namthip-2007@hotmail.com

1.jpeg (11.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตอนนี้รายการละห้าพันแล้วนะคับ มีคิวรึยังคับ จองคิวไว้ก่อนก็ดีนะคับ เผื่อบุกไปอาจไม่มีคิวว่าง

อันนี้ผมก็ทำกะหมอบุญถิ่นคับ ไปดูนะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4498
อยากสวย

อันดับแรกต้องลดความอ้วน

สองทำจมูก

สามตัดปีกจมูก

รับรองทำสามข้อนี้ได้ กิ๊กเพียบคัฟ จริงๆนะ
สู้นะค่ะ เราเคยดูคลิปเรื่องซิลิโคนของหมอบุญถิ่นนะค่ะที่เขาถอดออกมาเพราะต้องการเปลี่ยนทรงใหม่ให้โดงกว่าเดิมอะไรประมาณนี้นะ เราว่ามันก็โอเคนะค่ะ ส่วนเราถ้าพร้อมก็จะไปปรึกษาคุณหมอบุญถิ่นเหมือนกัน เราเห็นรุ้นน้องไปทำมางามค่ะ
ขออนุญาติเห็นด้วยกะคุณ chamomile เพราะเห็นหลายคนแล้วค่ะพอน้ำหนักลงแล้ว ตาดูโตขึ้น คางยาวชึ้น แล้วจมูกก็ดูโด่งขึ้นด้วย เอาใจช้วยนะค่ะ แล้วอย่าลืมมาอ้วดกันด้วยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้