ดู: 1795|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าเราจำทำให้เป็นแบบนี้ได้มั๊ยนะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoominzza เมื่อ 2012-8-23 04:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoominzza เมื่อ 2012-8-23 04:19

ไอดอล แรงจูงใจที่ทำให้อยากทำศัลยกรรม เพราะอยากได้หน้าแบบนี้ แต่ไม่รูว่าหน้าเราจะทำได้เหมือนแบบนี้รึป่าว ชวยแนะนำทีค่ะ ?

กำลังจะไปทำ ที่หมอสุรเชาว์  ว่าแต่เค้ามีแบบหยดน้ำมั๊ยคะ  อยากได้แบบหยดน้ำอ่ะค่ะ   ไม่เคยทำมาก่อนกลัวเสียเหมือนกันเพาะของแท้ก็ดีอยู่แล้ว  แค่อยากให้ปลายเรียวเป็นหยดน้ำอีกซักนิด  ช่วยแนะนำทีค่ะ ?

หน้าเราจำทำให้เป็นแแบนี้ได้มั๊ยนะ

หน้าเราแบบเดิมๆ

ได้นะค่ะ จมูกน้องสวยแล้ว แต่อาจจะต้องทำตาสองชั้น แล้วฉีดโบท๊อคหน้าเรียว แล้วร้อยไหมให้หน้าเป็นตัววีค่ะ ในรูปไอดอลน้องรูปน่าเค้าเป็นตัววีนะค่ะ แล้วตาสองชั้นแบบแบ๊วๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะคะ อยากจะไปทำกับหมอภูเหมือนกัน แต่คิวยาวมากค่ะ  โพสต์ 2012-8-23 12:35
อีกนิดนึงคือ คางค่ะ ถ้าอยากได้แบบไอดอล ทำคางด้วยค่ะ เพราะคางน้องเป็นคางตัด คางในไอดอลเป็นคางตัววีนะค่ะ
จมูก คาง โบท็อกรูปหน้า ก็น่าจะได้แล้วนะคะ
เราก็ไม่รู้ว่าควรทำไรบ้างอ่ะ ขอโทษนะ แต่รูปหน้าน้องพี่ว่าถ้าทำดีดี ต้องเหมือนยิปโซแน่เลย สวยสวย
ทำปากบาง ทำหน้าเรียว และ ทำคาง ก็น่าจะคล้ายแล้วจ้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-23 21:21:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ninkja เมื่อ 2012-8-23 21:07
เราก็ไม่รู้ว่าควรทำไรบ้างอ่ะ ขอโทษนะ แต่รูปหน้าน้อง ...

ขอบคุณค่ะ  มีคนทักบ่อยเลยค่ะว่าเหมือนยิปโซ   
ทำได้ง่ายๆสบายๆเลยค่ะ แนะนำว่าให้

โบท้อก ลดกราม ลิฟหน้า  เติมฟิลเลอร์ที่คาง  เสริมจมูก  ทำปากบางได้รุปกระจับเมโสหน่าใส  ฉีดกลุต้าให้ขาวเนียน

ทำตามที่บอกรับรองว่าเป๊ะเลยเพราะโคงหน้าตะเองได้รุปอยู่แล้วแต่ดูไม่ค่อยเป็นวีเชฟ

ความสวยทำได้ไม่ยากค่ะ สุ้ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้