ดู: 2515|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 12 วันเต็ม ๆ แล้วนะ เสริมจมูกกับ คุณหมออนุชิต ที่เซเลป จ้าา ..

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ..เพื่อน ๆ  ชาวดั้งโด่ง วันนี้มา up รูปสักนิดหนึง เพราะว่า ครบ 12 วันพอดีเป๊ะ เลยนะค่ะกับการเสริมจมูกมานะ ..55+ แต่ดูไปดูมามานก็บวม ๆ อยู่อ่ะ ..ไม่รู้อีกนานมั๊ยเนอะ เผื่อมานจะหายบวมเนี่ยยยยยยย ..แต่ก็ สู้ ๆ ค่ะ ..

55+ และแล้วเราก็ต้องมาลุ้นกานต่อไปนะค่ะ ว่าจะอีกนานมั๊ยถึงจะหายบวมนะค่ะ ..
สวยค่ะ..เข้ากับใบหน้าดีค่ะ
ทรงสวยนะค่ะ เห็นหยดน้ำชัดเลย เด๋วรอมันหายบวมอ่ะค่ะ สวยแน่ๆเลย สักเดือนกว่าๆ ก็หายบวมหมดแล้วค่ะ ใจเย็นๆ น้าาาา
สวยมากๆเลยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-23 09:57:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ningguza >>> ขอบคุณนะค่ะ ..สำหรับกำลังใจนะค่ะ ..เอก็รอลุ้นเหมือนกันนะค่ะ ..ว่ามันจะหายบวมเมื่อไหร่..สู้ ๆ ค่ะ
หายบวมสวยแน่กว่านี้แน่ๆเลยค่ะ หน้าคมไปเลยค่ะ หนูเพ่งทำมาได้วันนี้ก็วันที่7แล้ว ยัไม่ได้ไปตัดไหมเลยค่ะ หมอนัดตัดวันอาทิตย์นี้ ตัดเส็ดหมอถึงไห้นวดไช่ไหมคะ ถ้ายังไม่ได้ตัดยังนวดไม่ได้หรอคะ อิอิ ขอถามหน่อยค่ะ
บวมเหมือนกันเลยค่ะ เรา 22 วันแระ
ดีค่ะ ทรงสวย ที่นี่หมอรับค่าแก้ที่เท่าไหร่คะ
ผม 12 วันตอนนี้ก้บวมยุเลยคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้