ดู: 3760|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูให้ทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะไปทำจมูกหมอ เฉลืมดีไหมคับ รบกวนแนะนำทีครับ
ทำกะ หมอเฉลิม ก็ดีสิคับ เป๊ะ ออก
นี่มันก้อทำมาแล้วนี่ครับ จะไปทำกะคุณหมอเฉลิมทำไมอีก สวยแล้ว
ผมว่า นี่ก้สวยแล้วนะครับ
ดูเป็นสันดีไม่เป็นแท่งดีนะคะ ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
ดูแล้วก้อกรี๊ดดดดดดดในความหล่อด้วยรึป่าวคร้า
เป๊ะเว่อร์ค่ะ
รูปที่เห็นก็ดูดีมากเลยนะคะ
นั่นดิครับ ผมว่าดีแล้วนะครับ หล่อแล้วครับ
จะทำอะไรอีกหรอครับ ???
ดูดีแร้วครับ ไม่ต้องทำหรอก
แล้วที่อยากจะไปทำเพราะอะไรค่ะ โด่งไป เป็นสันเกิน จะไปลด หรือไปเพิ่ม
ขยายความด้วยนะค๊า ... จะได้แนะนำกันได้ถูกค๊าา
ทำมาเเค่นี้ก้อโอเคเเล้วหนิ จะเเก้เพราะอะไรค่ะ = =
ผมก็จองคิวหมอเฉลิมแล้ว คิวยาวมาก แล้วก็กลัวทำออกมาแล้วไม่ดีด้วย
หล่อแล้วครับ ไม่ต้องทำหลอก
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 00:26:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pumpui เมื่อ 2012-8-22 13:26
แล้วที่อยากจะไปทำเพราะอะไรค่ะ โด่งไป เป็นสันเกิน จะ ...

มันเอียงไปทางซ้ายอ่าครับ T_T
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 00:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย somnote เมื่อ 2012-8-21 13:59
ดูแล้วก้อกรี๊ดดดดดดดในความหล่อด้วยรึป่าวคร้า
เป๊ะเ ...

ขอบคุนครับพี่
ผมอยากแก้อ่ะ มันเอียงๆไปซ้ายอ่ะคับ
ดูดีแล้วนะคะ เป๊ะแล้วววว  ^^
อย่าแก้เลยครับ เป๊ะแล้ว
หล่อแล้วนะครับ

เอียงนิดหน่อยไม่เป็นไม่หรอกครับ

ถือว่าเข้ากับหน้าดีเลย

แต่ถ้าซีเรียสจริงก็ไปทำหมอเฉลิมก็ดีครับ

ปล่อยไว้ก็ไม่สบายใจเปล่าๆ

แต่ไว้จองคิวหมอเฉลิมรอไปนานๆก็อาจจะชินและชอบไปเองก็ได้นะ

สรุปถ้าแก้ก็หมอเฉลิมดีสุดละครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้