ดู: 39263|ตอบกลับ: 224
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าคุณเพิ่งเสริมจมูกมา ประโยคไหนที่คุณได้ยินแล้วรู้สึกช้ำใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 895 คน แสดงผลโหวต
4.36% (39)
21.68% (194)
1.68% (15)
2.57% (23)
4.58% (41)
1.56% (14)
0.78% (7)
41.90% (375)
17.54% (157)
3.35% (30)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ม่ายมีช้อยส์ อ่ะคัฟ

5555

ข้อนี้ผ่านคัฟ ตอบไม่ได้

อิ อิ
ตอบข้อแรกแหละ

ถ้าใครทักอย่างนั้น ช้ำใจแย่เลย
ส่วนทรายขอตอบข้อ5  แล้วกันค่ะ  ไม่รู้จะเลือกอะไร
ผมข้อ 2 คับ
ชาไปชั่วขณะ
5555+
ข้อสอง ฮะ เจอเหมือนกันแต่..เอาหูทวนลมฮะ
โหวต ข้อสองแหละ ด้วยเหตุผลว่า ถ้าทำแล้วเขาบอกว่า เหมื้อนเดิม แสดงวันมันไม่โด่งขึ้นเยยเหยอ
Nu_Int สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อีจมูกนาเนียร์ 555+
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:35:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าเป็นอิ้นนะ อิ้นว่า ต้อง

ไม่เสริมดูดีกว่านะ เสริมมาทำไม อะไรทำนองเนื่ยค่ะ

{:13_942:} ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_Int เมื่อ 2009-5-23 20:15

ขอบคุณคร๊าบ เพิ่มเป็นข้อ 7 ให้แล้ว
ไม่คำตอบเหมือนกันคะ ของกานต์ต้องเป็น เบี้ยวงะ น้ำตาไหลเลย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:53:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่คำตอบเหมือนกันคะ ของกานต์ต้องเป็น เบี้ยวงะ น้ำตาไหลเลย
ต้นฉบับโพสโดย karni เมื่อ 2009-5-23 20:48

ขอบคุณครับ เพิ่มเป็นข้อ 8 ให้แล้ว
จ่ายตังค์หมอไม่ครบป่าว.....
ตอบข้อ 7 คะ

ฟังแล้วทรมานใจมากเลยคะ ตอนทำไบโอ
จมูกไม่เหมือนเดิม ของเก่ายังดูดีกว่าอีก   ให้ดูคนพิการตั้งแต่เกิด ยังดีกว่ามาทนดู
จมูกแบบนี้  ใครจะชอบก็ชอบ แต่...ไม่ชอบ

กลายเป็นบ้าไปเลยคะช่วงนั้น
ตอบข้อ 5 เนี่ยแหละโดนๆๆๆ  เพราะเพิ่งไปเจอเพื่อน ที่พาไปทำมา เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา มันยังไม่ทัก จมูกเราเลย เราเลยทัก เอง มันก็ ตกใจ บอกว่าลืม!  นึกว่าเกิดมามีแบบนี้อยู่แล้ววว
เมย์ตอบข้อเจ็ดอ่ะ  เพราะตอนนี้กลัวคนพูดแบบนี้มากกกกกกกง่าๆๆๆๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่ว่า คนฟังแค่ช้ำใจ แต่คนพูดอ่ะจะช้ำใน

พี่โหวตข้อ 2 เจอบ่อย พูดไม่ได้ดูเลย เปลี่ยนเป็นคนละทรงซะขนาดนั้น
ตอบบ้างๆครับผม

แม่ด่าว่า หน้าเหมือนเอกชัย ศรีวิชัย

ฆ่ากันเรยมา ฆ่ากันให้ตายดีก่า อ๊ากกกกกกก

เอกชัยก็นะ เห้อๆๆๆ ทำไปได้
โอ๊ะ..แย่หว่ะ เสียตังค์ตั้งเป็นหมื่นได้มาแค่เนี้ยยยยยยย ไม่ได้ดูดีขึ้นเล้ยยย
และตามด้วยเสียงหัวเราะเยาะ  ถ้าได้ยินอย่างนี้นะสู้เอามีดมาปักลงตรงขั้วหัวใจไปเลยดีกว่า
เอ่อ..เว่อร์ไปป่ะ อิ อิ  ไม่ว่าจะข้อไหนถ้าได้ยินกะช้ำใจหมดแหละ
นู๋ข้อ 7 เรยแหละ
ม่ายเสริมยังจะดีกว่า
เพราะที่ยางม่ายทำทุกวันนี้
เพื่อนๆบอกว่าม่ายเสริมน่าจาดีกว่า
เรยม่ายก้าปายทำเรย
จริง ๆ คนจะทักก็นะ แอบมีมารยาทนิดหน่อยก็ได้ คนทำจะได้ไม่เสียน้ำใจ เฮอ ๆๆ
โอเปิ้ลขอตอบว่า
หน้าเหมือนกะเอกชัย ยังกะฝาแฝดอ่าคัฟ
ฟังแล้วสะท้อนจัยมั่ก ๆ
{:13_921:}

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อุ้ยโอเปิ้ล มาแ้ล้วอิอิ ไอดอลของป๋ม อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้