ดู: 7681|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอ อนุชิต ที่ Celeb Clinic

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-19 21:43:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยาากได้โด่งกว่านี้ แต่หมอบอกว่าทำได้แค่นี้จริงๆ เลยแอบน้อยใจนิดๆ แต่ได้แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ
ชาตรี สิครับบบบ
น่าจะตัดปีกด้วยนะคะ มันจะดูโด่งขึ้นไปอีก
หมอชาตรีครับ เจ๋งจริง ผมลองมาและ โด่งมว๊ากกกก
อยากโด่งก้อแนะนำหมอชาตรีเหมือนกันครับ ตัดปีกด้วยเลยก้อดี
ปลายคุณเหมือนเบี้ยวๆน่ะ หรือเราคิดไปเอง

แสดงความคิดเห็น

ช่วยแนะนำหน่อยครับ แก้จมูกที่ไหนดี ตอนนี้อยากแก้ไขมาก  โพสต์ 2013-1-6 13:03
เสริมจมูกได้เดือนกว่าแต่รู้สึกว่าปลายจมูกไม่เท่ากัน  โพสต์ 2013-1-6 13:00
ตัดปีก นะๆๆ ไม่มีรูปค้านข้างเลย อยากเห็นว่าโด่งขนานไหนครับ
กระดูกโหนกคิ้วกับดั้งจมูกที่หว่างคิ้้วเหมือนกันเลยครับ  มีภาพด้านข้างไหมครับ???
ต้นฉบับโพสต์โดย Aicky เมื่อ 2012-8-19 23:20
หมอชาตรีครับ เจ๋งจริง ผมลองมาและ โด่งมว๊ากกกก  ...

หมอชาตรี ราคาแก้เท่าไหร่ค่ะ

แอบอยากแก้ให้โด่งกว่าเดิม
ของผม29กันยายนคับเวลา4โมงเย็นกะเซเลบคลินิก
รอให้มันรัดแกนอีกนิดครับ อาจจะชอบก้อได้ แต่เนื้อเยอะทำโด่งได้อีก

ช่วยแนะนำหน่อยครับ แก้จมูกที่ไหนดี ตอนนี้อยากแก้ไขมาก  โพสต์ 2013-1-6 13:03
เสริมจมูกได้เดือนกว่าแต่รู้สึกว่าปลายจมูกไม่เท่ากัน  โพสต์ 2013-1-6 13:00
หล่อขึ้นเยอะครับ ตัดสินในถูกแล้ว
อย่าให้โด่งเยอะครับไม่สวยหรอก ผมทำ 3 ที โด่งเกิน
ไม่อยากให้ดูรู้ว่าเสิรมเหมือนของนาย หล่อมาก

เสริมจมูกได้เดือนกว่าแต่รู้สึกว่าปลายจมูกไม่เท่ากัน  โพสต์ 2013-1-6 12:59
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-20 16:43:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยคอมเมนต์หน่อยน๊ะครับ

ปลายจมูกไม่เท่ากัน เพราะเอียง ปลายงุ้มนูนใหญ่มากๆ ดั้งยังหักสุดๆ  โพสต์ 2013-1-6 14:05
ทำศัลยกรรม ต้องใจเย็นค่ะ เพราะแผลไม่ได้จะหายไว ดีไม่ดีค่อยว่ากัน ถ้าเราพอใจก็โอคะ
แต่จะไห้โด่งกว่านี้มันต้องดูที่ฐานจมูกเราก่อนคับว่ามีเนื้อมากน้อยแค่ไหน???เนื้อน้อยก้อโด่งได้ไม่มากหรอกคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย eakkanutt เมื่อ 2012-8-20 11:40
หล่อขึ้นเยอะครับ ตัดสินในถูกแล้ว
อย่าให้โด่งเยอะครั ...

อย่าให้โด่งเยอะครับไม่สวยหรอก ผมทำ 3 ที โด่งเกิน
ไม่อยากให้ดูรู้ว่าเสิรมเหมือนของนาย หล่อมาก

...............................................................

เสริมจมูกได้เดือนกว่าแต่รู้สึกว่าปลายจมูกไม่เท่ากัน
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=45260

ช่วยแนะนำหน่อยครับ แก้จมูกที่ไหนดี ตอนนี้อยากแก้ไขมาก
hjavascript:;ttp://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51375&pid=1023789&page=1&extra=#pid1023789
ปลายมันเบี้ยวมั้ยอ่ะคะ
แนะนำ หมอฃาตรี สยามคลีนิค คับ ผมทำกับหมอชาตรีคับ โด่งลืม
โด่งได้เท่านี้พอดีแล้วครับ ผมว่าไปเก็บปีกจมูกนั้นจะทำให้จมูกดูเรียวยาวขึ้นได้นะครับ  ถ้าทำปากบางด้วยยิ่งจะหล่อนะครับ
ค่ะ เราก็ก้อว่ามันเอียงปลายนะ เชียร์หมอชาตรีเหมื่อกัน+ตัดปีกได้ยิ่งดี หล่อเฟี้ยวเลย
อืม ปลายเอียงป่าวนะ
ลองสังเกตุดู
อืม สู้ๆ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้