ดู: 7934|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีค่ะ ไปทำมาเรียบร้อยกับคุณหมอวรวิทย์ แต่ตอนนี้เริ่มกลัวทำไมบวมขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด niin26 เมื่อ 2009-12-20 23:24

เอารูปมาให้ดูกันเลย หน้ากลัวทุกรูปเลยบวมได้ใจ ดูปลายจมูกมันโตๆ หรือว่ายังบวมอยู่ก็ไม่รู้เนอะ ยืนยันค่ะคุณหมอใจดี ปราณีต
รูปแรกก่อนเข้า

รูปที่ 2 ออกมาสดๆร้อนๆ

รูปที่ 3 วันที่ 2 โทรมได้อีก

รูปที่ 4 วันที่ 3 บวมขึ้น

รูปที่ 5 วันที่ 4 หน้ากลัวที่สุด

กลัวไม่สวยอ่ะ แต่ก็เชื่อผีมือคุณหมอนะค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะค่ะ
ขนาดยังบวมๆ ยังดูดีเลย ทรงสวย
เดี๋ยวพอยุบ ต้องสวยมากแน่ๆเลย
ริมผีปากได้ทำมาป่ะค่ะ ดูเอิบอิ่ม ได้รูปดีจัง
อยากเหนด้านข้างจังเลยค่ะ....
สู้ๆนะค่ะ เอาใจช่วย ได้ทำแล้วดีใจด้วยส่วนเราไม่รู้เลยว่าจะทำได้ป่าว จมูกเบี้ยวนะค่ะจากอุบัติเหตุ
บวมเป็นปกตินะคับ ประคบเย็นบ่อยๆเอาคับ

ผมก็พึ่งทำมาเมื่อวันที่สิบแปดนี้เอง

ลองไปดูนะคับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4498
เรื่องปกติครับ...

ทานยา ประคบเย็น เด๋วก็หาย สู้ๆครับ
หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ
จะไ้ด้หายไวๆ นะค่ะ
เดี๋ยวก็หายบวมแล้วแหละครับ ใสเย็นๆๆนะครับประคบบ่อยๆๆ
ผมเองก็ไกล้จะได้ทำแล้วอีกสองวันนี้เองครับ กับหมอวรวิทย์เหมือนกัน สู้ๆๆนะครัคร้าบ

ถามนิดนะครับคุณหมอใช้เวลาทำนานหรือป่าวครับ ใช้ซิลิโคนราคาเท่าไหร่ครับ
หายเวยๆเน้อส์คัฟ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-9 12:34:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3 อาทิตย์แล้ว เอารูปมาให้ชมกันค่ะ แต่ปลายยังบวม ๆ อยู่  กี่เดือนถึงจะเข้าทีเนี่ย

ผมก็ทำกับคุณหมอวรวิทย์เหมือนกันครับ สองอาทิตย์และ ตอนนี้ตรงหว่างคิ้วกับตรงปลายก็ยังไม่ยุบครับ
ใจเย็นๆ เด๋วก็ยุบลงไปเองครับ เอาใจช่วยน้า ....
ของผมเป็นเดือนครับ กว่าจะหาย
หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นเลยนะ
สวยขึ้นมากเลยครับ ว้าว  3 เดือนถึงจะเข้าที่นะครับ
ปลายจมูกก่าจะเข้าที่จิง ๆ
ก้อต้องใช้เวลา 2-3 เดือนอ่าคัฟ
ถึงจะดูเรียวขึ้น
ปลายจมูกของโอเปิ้ลก้อเหมือนกะจขกท.นั่นแหล่ะคัฟ
เปนเรื่องปกติที่ต้องเจอคัฟผม สบายจัยได้
โดยรวมหน้าเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นมากมายอ่าคัฟ
น่ารักได้โล่เลยน้า......
ดีคร่า

เราก็ทำกะคุณหมอวรวิทย์เหมือนกาน

ตอนนี้เราทำได้ 2 เดือนกว่าละ แต่ปลายมันก็เหมือนว่ายังใหญ่อยู่เลย

เราไม่ได้เอาแบบไปให้คุณหมอดูบอกอย่างเดียวว่าโด่งๆ

แล้วเธอได้เอาแบบไปให้ดูอะเปล่าคร่า แต่เรายัง งง อยู่ว่า ที่ต้องแปะอะเพราะอะไรหรอ ทำไมบ้างคนไม่แปะ

แล้วบางคนแปะที่จมูกอะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
เปลี่ยนไปเลยอ่ะคับ
หายบวมไว ๆ นะคับ
สวยขึ้นมากเลยครับ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยอ่า

เห็นความแตกต่างของจมูกก่อนและหลังชัดเจนมาก
3 อาทิตย์แล้ว เอารูปมาให้ชมกันค่ะ แต่ปลายยังบวม ๆ อยู่  กี่เดือนถึงจะเข้าทีเนี่ย

20074 ...
ต้นฉบับโพสโดย niin26 เมื่อ 2010-1-9 12:34

สวยแล้วนี่นา.............ฮ้วววววววววววว
เป็นสันมาเลยครับ สวยดีๆ
ว้าววววววว

เปลี่ยนไปมากนะ

สวยยยยยยยยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้