ดู: 15301|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[DUNGDONG MINI MEETING] ตอน "รักเด็ก" (เชิญร่วมทำบุญให้เด็กพิการซ้ำซ้อนครับ)รูปห

[คัดลอกลิงก์]
ถึงแม้คุณจะไม่ได้เป็นนางงาม นางสาวไทย คุณก็ "รักเด็ก" ได้

DD PRESENT
การพบปะกันอีกครั้งของพวกเราชาวดั้งโด่ง ที่ครั้งนี้ พวกเราขอทำดีกันอีกครั้ง กับการ

ทำบุญช่วยเหลือเด็กพิการซ้ำซ้อน

โดย เราจะพบกันในวันที่ 10 มกราคม 2553 นี้ หากใครสนใจ เชิญร่วมได้คัรบผม

สำหรับรายละเอียดในการทำบุญครั้งนี้ อยู่ที่นี่ครับ

รายละเอียดเรื่องการจำหน่ายเสื้อเพื่อนำเงินไปทำบุญครับผม
ผู้ที่สนใจแล้วลงชื่อไว้คราวก่อนครับ

ใครอยากเจอ อยากพบปะ ก็มาร่วมกันได้ครับผม
มาเยอะๆนะคร้าบบบ
ตอนนี้มีประมาณ 10 กว่าคนแล้ว
รักเด็กคนนี้^

แล้วก็คนนี้v
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-12-20 17:37

หนูไป.... ลงชื่อ....

Baby-Smile-sm.jpg (87.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

รักเด็กด้วยคน

ลงชื่อคับ

แล้วทามไงต่อ ^^
รักเด็กด้วยคน

ลงชื่อคับ

แล้วทามไงต่อ ^^
ต้นฉบับโพสโดย fickalholic เมื่อ 2009-12-20 18:20

ก็เดี๋ยวระบุ เวลา และสถานที่นัดพบอีกทีครับ ... ทำบุญด้วยปะ
ซื้อเสื้อดิ ตัวละ 200 เอง ครับ เงินทั้งหมด บริจาคนะ ไปทำบุญกด้วยกัน
งานนี้ไม่น่าพลาด ลงชื่อไว้ก่อน
ไปด้วยครับ คิคิคิ
อยากไปแต่ติดสอบ  แง่ๆๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-27 03:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดัน
มาดันด้วย  ชอบทำบุญ

และรักเด็กกกกกก

ฮ่า  ๆ ๆ
ลงชื่อคะ  โอนเงินซื้อเสื้อแล้วจะแจ้งให้ทราบ  สูง164 หนัก 51 ไซส์อะไรคะ จัดให้ด้วยคะ
ไปค่ะ แต่สถานที่พบ ที่ไหน เวลาใด
ไปด้วยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย omyim เมื่อ 2009-12-28 11:09

คนนี้ไปเหมือนมีดาราไปด้วยยเรยอ่ะ

เค้าคงคิดว่าดารามาจัดวันเกิด  คิคิ
อยากทรายรายละเอียดอ่ะคับ...
ปากหวาน จิงๆเล้ย....ซี
ปากหวาน จิงๆเล้ย....ซี
ต้นฉบับโพสโดย omyim เมื่อ 2009-12-28 19:37

พูดเรื่องจิงตะหากคับ
สมาชิกใหม่น้องฝั้น ขอไปด้วยครับ ทำบุญ ทำบุญ เดียวติดต่อเรื่องซื้อเสื้อครับ
ไปด้วยได้ป่าวอะ  อยากไปด้วยจัง  แล้วทำไงอะ ซื้อเสื้ออะ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-12-28 22:42
อยากทรายรายละเอียดอ่ะคับ...
ต้นฉบับโพสโดย sakura_70 เมื่อ 2009-12-28 15:12

วันอาทิตย์ที่ 10 ช่วงเวลาบ่ายๆ เราจะนัดรวมตัว (สถานที่ยังไม่ได้คิด...)
แล้วร่วมเดินทางไปทำบุญมอบสิ่งของและเงินทำบุญซึ่งได้จากการขายเสื้อและ
รับบริจาคในเวบเรานี่ล่ะครับ ไปให้น้องๆ ที่บ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน รามอินทรา 34
แล้วเป็นการพบปะสังรรค์เล็กๆ ของเราด้วยครับ ..............แค่นี้ละเอียดพอไหมอ่ะ
ไปด้วยได้ป่าวอะ  อยากไปด้วยจัง  แล้วทำไงอะ ซื้อเสื้ออะ
ต้นฉบับโพสโดย นู๋นก เมื่อ 2009-12-28 22:18

ตามกระทู้นี้ไปเลยค๊าบบบบ.....
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
ไปด้วยได้มัยค่ะ อยากชวนเพื่อนไปด้วย ต้องทำยังไงค่ะ
พอแล้วครับ...คุณพี่

ห้าๆๆ
อยากร่วมด้วยจร้าาา  ขอเป็นการบริจาคเงินได้มั๊ย ท่าได้ก้ขอวิธีบริจาคด้วยนะจ๊ะ เพราะไม่สะดวกไปร่วมกิจกรรม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้