ดู: 1565|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำน่าอกจัง หมอคนไหนเก่งที่สุดน้าาา ช่วยเลือกหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำน่าอกจัง..แต่ยังเลือกหมออยู่เลยค่ะ ระหว่าง หมอธีรพงษ์.  หมอเทพ. หมอกิตติศักดิ์.  ช่วยเลือกหน่อยนะค่ะเพราะต่างหมอก็ปัญหาต่างกัน แต่อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะว่าหมอคนไหนทำสวยและปัญหาน้อยที่สุดค่ะ ช่วยด้วยนะค่ะบังเอิญอยากได้คำแนะนำจริงๆค่ะ.  "ขอขอบคุณล่วน่ามานะที่นี้ด้วยนะค่ะ"
เราเคยไปทำกะหมอธีมาอ่ะค่ะ เพื่อนเห็นก็ตามไปทำด้วยน๊าคร้าาา
เราก็ไม่มีปัญหาอารายนะ สวยเด้งกลม ดี นิ่มดีด้วยคร้าา
แต่แผลที่้เย็บที่จักแร้ข้างซ้าย จาเปนปุ่มหน่ิยๆอ่ะคร้าาา
แต่ก็ฉีดยาแก้แผลเปนได้คร้าาา รวมๆแล้ว ดีเลิศคร้าาา
สำหรับเราน๊าคร๊าาา. แต่ก็อยากให้ศึกษาดูให้ดีๆอ่ะค่ะ
แล้วแต่จาชอบน๊าคร้าาา คุณหมอทุกท่านฝีมือเริ่ดทุกท่านคร้าา ขอให้สวยเริ่ดน๊าคร๊าาาา
คุณหมอพีระก็ขึ้นชื่อเรื่องทำหน้าอกหนิค๊ะ ไม่ลองหาข้อมูลดู
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 08:29:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ  ขอบคุณค่ะ แต่อยากได้ใหญ่ๆอ่ะค่ะ  หมอพีระไม่ยอมใหญ่ทำทั้งก็อยากได้แบบใหญ่ๆอ่ะ  คริคริ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้