ดู: 2928|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] มีหนองออกมาจากสันจมูกหัวตาด้วย

[คัดลอกลิงก์]
                      เเรกๆก้อแค่บวมๆ น่ะ บอกสองสามวันต่อมาจับดูแล้วเหมือนมีน้ำยุวข้างใขจมูกไปหาหมอวันนี้หมอก้อบอกว่าไม่รู้ว่ามันคืออะไรในจมูกผมเอาไฟส่อองก้อไม่มี เอาที่เขี่ยก้อไม่พบแผล หมอถามว่าเป็นสิวเหรอแต่บอกหมอว่าไม่เป็น หมอเลยบอกเจาะดูไหมว่าข้างในมีอะไร หมอไม่รอช้ารีบเอาเข็มมากรีด แล้วบีบออก ที่ออกมาคือหนองคับ
ออกมาจากสันจมูก ไม่รู้ว่ามันเกิดจากอะไร หมอก้อบอกว่าไม่รู้ ถ้าใครรู้ช่วยบอกที่ เคยไปฉีดคอลาเจนน่ะ ทั้งลำเลย เลยไม่คิดว่าน่าจะเป็นเพราะคอลาเจนเพราะมันเป็นเฉพาะ หัวตา

วอนผูรู้ช่วยบอกที

IMG_0845.JPG (206.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ไปหาหมอเถอะค่ะ
เราก็เคยเป็น สรุปจมูกเน่าค่ะ งัยลองไปปรึกษาหมอดีกว่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 19:12:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย baroness เมื่อ 2012-8-14 19:06
เราก็เคยเป็น สรุปจมูกเน่าค่ะ งัยลองไปปรึกษาหมอดีกว่ ...

พูดซ่ะน่ากลัวเลยน่ะเหนภาพเลยอ่ะ หมอบอกเราว่าทานยารออาทิดหนึ่งก่อนแต่วันนี้กรีดเอาหนองออกเเล้วหมอทำไห้

แสดงความคิดเห็น

จร้า ขอให้โชคดีนะ อย่าเป้นเหมือนเราเลย  โพสต์ 2012-8-14 19:38
หายไวไวนะจ๊ะ
ขอให้หายไวไวนะคะ สู้ๆๆค่า
ขอให้หายไวๆๆนะค่ะ
หายไวๆคร๊าบผมเป็นกำลังใจให้
เราก็จมูกต้องถอดออก.ถึงขนาดต้องฉีดยางตั้ง 6 เข็มแนะ
  แต่ขอเปนกำลังใจให้หายไวๆน๊าคร้าา
และควรกินโปรตีนผงบำรุงเนื้อที่สึกหรอ และ หาทาน อาหารเสริม ที่บำรุง
เนื้อเยื่อเราอ่ะค่ะ จาได้หายไว ไว
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 01:00:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอนคุนทุกความคิดเหนมากๆ ตอนนี้แผลยุบลงไปเยอะเเล้ว เเต่รอดูอาการยุว อิอิ thax jaaaa
ค่ะ สู่ๆค่ะ เป็นอีก1กำลังใจค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 13:12:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เช้าวันนี้ ยุบลงมากเลยหลังจากที่กรีดเอาหนองออก ขอบไจทุกๆคอมเม้นน่ะจ่ะ
อาจจะไปโดนอะไรเข้าเลยอักเสบได้ ดูดหนองแล้วออกเด่วก็หาย สู้ๆค้า
คงจะอักเสบแหละมั้งครับ แต่รักษาดีๆ ก้อหาย....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้