ดู: 1926|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้ทำโด่ง ๆ ได้ไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำดั้งใหม่ อยากทำกับคุณหมอชาตรี  จมูกแบบนี้จะทำโด่ง  ๆ ได้ไหมค่ะ

แบบที่อยากได้
ได้ค่ะ ทรงที่เลือกมาก็เข้ากับหน้าน่ะ ค่ะ
ทรงของจมูก แต่ละหมอ แต่ละคลินิค ต่างกัน..นะคะ
แนะนำให้ "เลือกคุณหมอ"  ดีกว่า "บังคับคุณหมอ"
เราว่าอาจจะได้นะ หมอบอกของเรากะเพื่อนเรา เนื้อน้อยเหมือนกัน แต่หมอจะทำออกมาให้ได้ในรูปแบบที่เราพอใจมากที่สุด อาจจะดูจากเนื้อของเราแล้วปรับแต่งตามทรงที่เราต้องการ ของเราออกมาก็พอใจเลยล่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 12:59:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย antantant เมื่อ 2012-8-13 16:30
เราว่าอาจจะได้นะ หมอบอกของเรากะเพื่อนเรา เนื้อน้อยเ ...

คุณหมอทำเจ็บไหมค่ะ กลัวเจ็บ 555+ อยากสวยแต่กลัว แล้วรักษากว่าจะหายนานไหมค่ะ ช่วยแนะนำเคล็ดลับการดูแลรักษาหลังทำ ให้หน่อยนะ่ค่ะ  อยากเก็บเป็นข้อมูลไว้อ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ ....
ต้นฉบับโพสต์โดย nunlove เมื่อ 2012-8-14 12:59
คุณหมอทำเจ็บไหมค่ะ กลัวเจ็บ 555+ อยากสวยแต่กลัว แล้วร ...

เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ ที่เหลือเราก็รู้สึกตัวนะว่าคุณหมอทำอะไรกะเรา  แต่ไม่เจ็บ
ตอนทำเสร็จออกมาก็จะแสบๆแผลนิดหน่อยเดี๋ยวก็หายค่ะ คุณหมอจะให้ยามาทานเราก็แค่ทานยาที่คุณหมอให้มาแค่นั้น ส่วนการทำความสะอาดเราเช็ดน้ำเกลือที่หน้า จนถึงวันตัดไหมเลยอ่ะค่ะ รู้สึกหน้าก็สะอาดดี หาเจลประคบลดอาการบวมด้วยก็ดีค่ะ ของเรานานอยู่เหมือนกันกว่าจะหายบวม แต่ของพี่ชายนี่สามสี่วันก็หายแล้ว สู้ๆนะคะขอให้ออกมาสวยๆหาข้อมูลไปก่อนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้