ดู: 2108|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวขาวช่วยแนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
         ส่วนตัวเป็นคนที่ผิวสีแทนออกเหลืองค่ะ และต้องเล่นกีฬากลางแดดวันล่ะประมาณ5ชม. 1เดือนเล่นประมาณ4ครั้ง ผิวมันเหมือนว่ากร้านแดด ไม่ขาว(ตากแดดขนาดนั้นจะขาวได้ไง^^")ประมาณปีที่แล้วเคยฉีดP3000 ประมาณ4กล่องค่ะ ผลที่ได้คือไม่แตกต่างจากเดิมเลย มันจะแค่วิ้งๆเท่านั้น หลังจากนั้นไม่เคยฉีดยาอะไรหรือกินยาอะไรเลยซักตัว อยากทราบว่ามีกลูต้าตัวไหนบ้างค่ะที่ฉีดแล้วขาว(ขอตัวที่เจ๋งที่สุดหรืออื่นๆ)และสามารถตากแดดเล่นกีฬาได้เหมือนเดิม(ตากแดดมากแต่อยากขาว เวงกำ...)หรือมียากินตัวไหนที่กินแล้วช่วยบำรุง(ไม่เอายี่ห้อแปลกๆหรือเสี่ยงๆกลัวเป็นเหมือนในข่าวที่กินแล้วเกือบตาย) ช่วยสงเคราะห์หน่อยน่ะค่ะ อยากขาวอะ ออกแนวลุยๆแต่คิดอยากจะขาวมาซะงั้น^^"
ลองใช้สบู่ดูซิค่ะ อายทำแล้ปเองปลอดภัยภายนอก ขาวใส
http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมานะคร่้ะ  สินค้ามีคุณภาพ แม่ค้าใจดีเห็นผลในเข็มแรกค่ะ มีรีวิวลูกค้าให้ชม ค่ะ มี่ที่ฉีดแนะนำค่ะ
ถ้ายังตากแดดจัดๆ แบบนี้

ไม่แนะนำอย่างแรงที่จะฉีดกลูต้า

เพราะกลูต้า และทรานสมิน รวมทั้ง โคจิก

ส่งผลต่อการสร้างเซลล์เม็ดสี ในการยับั้งการสร้างเซลล์เม็ดสีคล้ำ

ซึ่งเจ้าเซลล์นี้ จะไปป้องกันแสงแดด ไม่ให้เป็นมะเร็งผิวหนัง

หากฉีดพวกนี้ไป แล้วโดนแดด ผิวจะแสบ และแดงๆ มีผื่นง่ายมาก

และอาจก่อมะเร็งผิวหนัง เพราะไม่มีตัวต้านแสงแดดค่ะ
http://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/longduushop อยากขาวสอบถามได้จ้าขายครีมตัวขาวสปีดไวท์ ไม่อันตรายแค่ทาอย่างเดียวไม่มีสารปรอทด้วยจ้า
ตอนนี้เราก็ฉีดอยู่ค่ะ เราเปิดเป็นคอสอ่ะค่ะ 5เข็ม 1990แต่ว่ามันเป็นโปรโมชั่นอ่ะค่ะ ปกติของคลินิคเค้าจะอยู่ที่10เข็ม5000บาทอ่ะค่ะ เราเป็นคนผิวคลำ้มากๆอ่ะค่ะเพราะก่อนหน้านี้ไม่เคยดูแลตัวเองเลย พอได้ไปฉีดแค่1เข็มมันก็สว่างๆเนียนๆขึ้นแล้วอ่ะค่ะ ฉีดที่คลินิคปลอดภัยกว่าซื้อไปฉีดเองแน่นอนค่ะ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-10 13:06:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-9 21:09
ถ้ายังตากแดดจัดๆ แบบนี้

ไม่แนะนำอย่างแรงที่จะฉีดกล ...

ขอบคุณค่ะคุณฟ้า คุณให้รายละเอียดได้ดีมากเลยค่ะ และไม่ยุให้ลูกค้าซื้ออย่างเดียว(ประทับใจค่ะ)และถ้าสมมุติว่า เราลดการเล่นกีฬาเป็นเดือนละ1ครั้ง5 ชม. สามารถฉีดได้มั้ยค่ะ อยากขาวน่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย yingoriginal เมื่อ 2012-8-10 13:06
ขอบคุณค่ะคุณฟ้า คุณให้รายละเอียดได้ดีมากเลยค่ะ และ ...

มันก็ จริงๆ เปลี่ยนเป็นเล่นกีฬาในร่มไม่ดีกว่าเหรอ

เพราะการถูกแดดแรงจัด ขนาดคนไม่ฉีดกลูต้าผิวยังไหม้ได้เลย

เอาเป็นว่า ห้ามถูกแสงแดดจัด ช่วง เที่ยงวัน ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-10 17:30:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-10 13:25
มันก็ จริงๆ เปลี่ยนเป็นเล่นกีฬาในร่มไม่ดีกว่าเหรอ

...

ค่ะ^^จะพยายามหลีกเลี่ยง ถ้าให้คุณฟ้าแนะนำคุณฟ้าแนะนำเป็นตัวไหนหรอค่ะอยากขาวขอตัวที่ได้ผลหน่อยน่ะค่ะ และอยู่รังสิตคุณฟ้ามีที่ฉีดมั้ยค่ะ สนใจค่ะแต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องกลูต้าเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย yingoriginal เมื่อ 2012-8-10 17:30
ค่ะ^^จะพยายามหลีกเลี่ยง ถ้าให้คุณฟ้าแนะนำคุณฟ้าแนะ ...

ถ้าออกกำลังกาย แนะนำ ใช้ตัว

Lucchini สีฟ้ารกเด็ก ฉีด 2 แอมป์ เข้าสะโพกทุกๆ 3-4 วันครั้ง
ตัวนี้จำทำให้ผิวแข็งแรง ขาว สดใส เนียนละเอียด

และใช้ Kojic ผสม NC24 ค่ะ
ตัวนี้ฉีดเข้าเส้นเลือดดำ สัปดาห์ละครั้ง จะทำให้ผิวขาว

แต่ยังไงถ้าจะฉีด ก็ควรเลี่ยงแสงแดด ถ้าเลี่ยงไม่ได้ ใช้เพียง Lucchini ก็พอค่ะ

แถวรังสิตมีหมอกระเป๋าค่ะ
คุณฟ้าค่ะ ลูชินี่ฉีดเข้าเส้นเลือดได้ไหมค่ะ  ฉีดสะโพกมันเจ็บมากอ่ะ
ลูชินี่ มันจะมีวิตตามินอีผสม ทำให้เข้าเส้นนานๆ ไม่ค่อยดี และเห็นผลช้า

แต่เข้ากล้ามเนื้อผิวกลัวใส ละเอียด สุขภาพผิวดีมาก

ไม่เกิน 2 สัปดาห์ก็รู้สึกได้ค่ะ แต่ต้องทนเจ็บหน่อยค่ะ
จิ๊บแนะนำ Lypo-Spheric gsh450 mg.เลยจ้า ทานคู่กับ Lypo-Spheric Vitamin C
นำเข้าจากอเมริกา ผ่าน อย.อเมริกาแล้วจ้า อันดับ 1 ของกลูต้าแบบทานทั้งหมดจ้า
เห็นผลไวเหมือนฉีด !! สินค้าพรีเมี่ยม เห็นผลจริง เห็นผลไว แต่ราคาก็ตามคุณภาพค่ะ

ลองดูนี่คะ สอบถามเพิ่มเติมในเพจได้เลยค่ะ

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=232227173567037&set=a.220609081395513.42734.220594088063679&type=3&theater

ที่จิ๊บทาน เห็นผลชัดเจน 1 เดือนเลยค่ะ หน้าใส ผิวใสขึ้น มีออร่า แต่งตัวแล้วมั่นใจขึ้นค่ะ
แต่งหน้าง่ายขึ้นด้วย แป้งติดทนนานกว่าเดิม ^^ เพื่อนๆเห็นยังทักเลยค่ะ ว่าสวยขึ้น อิอิ

ทานก่อนอาหารเช้าประมาณ 15 นาทีค่ะ

วิธีทานนี่เลยจ้า  วิธีทานไลโป ทั้ง 3 ตัวนะคะ ทานก่อนอาหารเช้าประมาณ 15 นาทีค่ะ ดูตามลิงค์เลยนะคะhttp://www.youtube.com/watch?v=o_SsE3jun8c&feature=g-all-u
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้