ดู: 1724|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ หมอชาตรี/หมอบุญถิน ใครดีกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
     รบกวนเพื่อนชาวดั้งโด่งช่วยแนะนำเราหน่อยนะ เราอยากเสริมจมูกมากๆเลย แต่ไม่รู้ว่าจะทำกับใครดีระหว่าง หมอชาตรี สยามคลินิค หรือ หมอบุญถิ่น ดี แต่เราชอบทรงจมูกที่หมอชาตรีทำมากๆเลย เห็นทำแล้วสวยทุกคนเลย แต่ซิลิโคลนของหมอชาตรีเป็นแบบแข็ง เราไม่รู้ว่าต่อไปหลายๆปีข้างหน้ามันจะมีโอกาสทะลุง่ายมั้ย แต่กับหมอบุญถิ่นที่เราดูรีวิวเห็นบ้างคนทำแล้วก็สวย บ้างคนทำแล้วก็ดูธรรมดา (หมายถึงทรงที่เราชอบนะ)แต่ซิลิโคลนของหมอบุญถิ่นเป็นซิลิโคลนแบบนิ่ม โอกาสข้างหน้ามีทะลุเหมือนแบบแข็งมั้ย
        แล้วเวลาที่ไปทำเนี่ยเราต้องเอาแบบจมูกไปให้หมอดูมั้ยอย่างหมอบุญถิ่นเราเคยอ่านเจอว่าเอาแบบไปให้ดูโดนหมอบุญถิ่นด่า แล้วหมอเค้าจะดูได้ไงว่าเราชอบทรงจมูกแบบไหนหรือเค้าดูจากทรงจมูกเราว่าทำได้แค่ไหนงั้นหรอ ช่วยบอกด้วยนะ
            ถ้าใครรู้เรื่องซิลิโคลนก็แนะนำเราด้วยนะ ว่าระหว่างนิ่มกับแข็งมันมข้อดีข้อเสียยังไง

ขอบคุณอย่างยิ่งเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2012-8-9 13:47

หมอบุญถิ่น เค้าทำตามใจตัวเอง หมอว่ายังไงก้อต้องตามนั้น แนะนำหมอชาตรี บอกได้ หากต้องการแบบไหน เอารูปไปให้ดูด้วยก้อได้ น่าจะดีกว่า
แนะนำาตรี มีปัญหาแก้ให้ฟรี
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-9 18:31:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วเรื่องซิลิโคลนล่ะค่ะ แบบนิ่มกับแบบแข็งไหนมันดีกว่ากันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้