ดู: 1533|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาได้ 6 วัน มีเลือดซึม ๆ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 6 วันแล้วค่ะ รู้สึกคันๆในจมูกเลยต้องใช้สำลี หรือคัตตันบัตคอยแคะเบาๆ เพื่อให้หาย แต่รุสึกว่าจะมีเลือดแดงติดมาตรงปลายสำลีบ้างค่ะ ทำเอาตกใจเหมือนกัน ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ เป็นกันหรือป่าวคะ ข้างในรูจมูกเรามีแผลด้วยหรอ ทำไมถึงมีเลือดออกมาได้
อาจจะค้างอยู่ก็ได้นะค่ะ ใจเย็น ๆ ^^"
เป็นเหมือนกันคะ ทำมาหกวันแล้วเช่นกัน แต่แผลเราอยู่ใกล้กับตรงเย็บพอดี อาจจะบวมมากไปแล้วปริ มีเลือด 2วันแล้ว แอบนอยเหมือนกัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 17:05:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อกี๊โทรไปที่ รพ ที่ทำ เค้าบอกว่า มันคงยังมีอยู่อาจเป็นเพราะไหมกำลังจะละลาย ทำให้มีเลือดซึม ๆ บ้าง ไม่ต้องกังวลค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้