ดู: 2210|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก2เดือน 5วัน ปลายยังโตอยู่เลย จิตตกมาก

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาสองเดือน 5วันแล้วคะ
ปลายจมฺกยังใหญ่อยู่เลย
และเนื้อด้านข้างจมูก เวลาหายใจมันเหมือนมีลมเข้าไปเลยคะ
ซิลิโคนไม่แนบเนื้อ ต้องแก้ใหม่ไหมคะ?
แต่ว่าต้องหัวตาลงมาเรื่อยๆก็เริ่มรัดนิดนึงละคะ

เพิ่งทำครั้งแรกกับหมอพรเทพคะ
รอยเหลืองๆก็ยังจางไม่หมดเลย แย่มากจิตตก ไม่กล้าไปไหนเลยคะ
ตอนทำคุนหมอตะไบกระดูกให้ด้วยคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-6 02:08:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีวิทีให้มันรัดแกนไวๆไหมคะ ไม่ไหวจิตตกมาก จมูกปลายดูใหญ่
ขอดูรูปให้เพื่อนๆดูม๊ายค๊า จะได้ช่วยๆกันดู คนเดียวจิตตกน๊ะค่ะ
ต้องดูรูปนะค่า
ใจเย็นนะค่ะ..ลงรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ..จะได้ช่วยๆกันถูก...เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ของเราทำมา 1 เดือนพอดิบพอดี เหมือนกันเลยค่ะ ตรงหัวคิ้วยังดูบวมๆ โตๆ ปลายจมูกดูใหญ่มากเวลาจับดูมานแข็งๆอ่ะค่ะ กลัวมันจะไม่ยุบไปกว่านี้แล้วอ่าาT__T
พื้นเดิมเราเป็นคนจมูกโต ชมพู่อยู่ด้วย แต่ตอนทำหมอขูดกระดูกด้วยนะค่ะได้ยินเสียงชัดมากเลย ครื้กๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้