ดู: 1705|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวสวย ช่วยบอกหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
คือแบบว่าเป็นคนผิวคล้ำเหลือง ( คล้ำกรรมพันธุ์ ) แต่ปัจจุบันผิวดีขึ้น เมื่อก่อนเรียกว่า"ดำ " เลยก็ว่าได้ อิอิ !!  แต่ก็ยังไม่พอใจเลย อยากจะใสและสว่างขึ้น เลยอยากมาสอบถามสาว ๆ ว่า ถ้าเราคิดจะฉีดวิตามินซีเข้าเส้น สาว ๆ ใช้ยี่ห้ออะไรกันเหรอ แล้วฉีดแถวไหนกันบ้าง  แล้วแถวบางซื่อหรือปิ่นเกล้าแถวไหนรับฉีดบ้างค่ะ  แต่ในใจก็สนใจกลูต้าอยู่ ติดอย่างเดียวเลยงบประมาณขาดดุลในตอนนี้มาก พูดกันสั้น ๆ งบน้อย  รบกวนสาว ๆ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ เพราะไม่อยากเสี่ยงโดยที่ไม่มีข้อมูล .. ขอบคุณล่วงหน้าเลยน่ะค่ะสาว ๆ สวย ๆ กันทั้งนั้นเลย อยากสวยเหมือนสาว ๆ ในนี้บ้าง
http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมาจิคร้ะ เห็นผลทุกคนค่ะ มีรีวิวลูกค้า จร้า ^^
แอดมาคุยกันนะคะ  เราก็เคยเป็นคนผิวคล้ำเหมือนกันค่ะ  แต่ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะแต่ยังอยากขาวกว่านี้  

http://www.facebook.com/Donut.LovePomPom
ใช้วิตซีไทยที่มี อ.ย. แบบฉีดนี่ก็ใช้ได้

ร้านขายยาทั่วไปก็มีขายอยู่ ตก แอมป์ละไม่เกิน 6-10 บาท

กล่องนึงมีแบบ 10, 50, 100 แอมป์ ราคาไม่เกินพัน หลักร้อยกว่าๆ ไปถึง ห้าหกร้อย

ฉีดเพื่อเอาออร่า ก็ต้องใช้ 5 แอมป์ขึ้นไป และต้องผสมน้ำทำละลายด้วย

ฉีดเข้าเส้นเลือดดำ 3-4 วันครั้งก็โอเครแล้ว

แสดงความคิดเห็น

วิตามินซีตัวไหนอ่าพี่ฟ้า พอดีอยากแบบผืวสวยดูอออร่าวิ้งๆเหมิอนกัน  โพสต์ 2012-8-5 22:38
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-6 01:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-5 17:21
ใช้วิตซีไทยที่มี อ.ย. แบบฉีดนี่ก็ใช้ได้

ร้านขายยาทั่ ...

ขอบคุณค่ะพี่ฟ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-5 17:21

ร้านขายยาทั่ ...

วิตซีไทยทุกตัวได้หมด เป็นกรดแอคโครบิทเหมือนกัน

ชอบน้องฟ้าอ่ะ อธิบายให้เข้าใจ ไม่ได้แบบมาขายของอย่างเดียว

ทำให้อยากซื้อกลูต้าด้วย พร้อมแล้วจะโทรไปคะ

แสดงความคิดเห็น

พี่ฟ้าน่ารักแบบนี้แหละครับ แอบติดตามพี่ฟ้ามานานละ fan club พี่ฟ้านะ อิอิ :)  โพสต์ 2012-8-16 18:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้