ดู: 1262|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องความแตกต่างของสเต็มเซลล์กับพวก พลาเซนต้า แล้วก้อ โกร์ทฮอร์โมน

[คัดลอกลิงก์]
ผมสอบถามหน่อยสิครับ ระหว่างที่เค้าเรียกกันว่าสเต็มเซลล์กับพวก พลาเซนต้า แล้วก้อ โกร์ทฮอร์โมน ผลที่ได้รับมันต่างกันไหมอะคับ อ่านหลายๆ เวปแล้วมันคล้ายๆกันเลย แล้วช่วยแนะนำหน่อยครับว่าตัวไหนดี ใครมีข้อมูลดี ๆ แชร์กันหน่อยครับ
มาฉีดที่โรงพยาบาลซิคะ ปลอดภัย100%
สเต็มเซลล์ ก็ คือ เซลทดแทน ได้จาก เซลของสิ่งมีชีวิต เช่น เซลสังเคาระห์จากสัตว์แรกเกิด เช่น เซลจากกระต่าย ใน EUF เป็นต้น

พวกนี้จะเก็บรักษาแช่แข็งตลอดเวลาไม่ให้เซลมันตาย ใช้ฉีดเข้าทดแทนผิวหนังที่ต้องการรักษา ราคายาค่อนข้างแพง

มีแต่ หมื่นต้นๆ ไปจนถึง สี่ห้าแสน

พลาเซนต้า คือ รก เช่น รกแกะ รกเด็ก

พวกรกจะเป็นตัวนำสารอาหารจากแม่เข้าไปให้ลูกอ่อนที่อยู่ในครรภ์มารดา

หรือที่เรียกกันว่าสายสะดือนั่นเอง เวลาคลอดเสร็จ ก็จะเอารกพวกนี้มาสกัดอีกที

จึงได้ทั้ง ทาน และฉีด

ตัวรก จะมีกรดอะมิโน และเป็นตัวช่วยในการสร้าง โกสฮอร์โมน

ซึ่งเจ้าโกส นี้เป็นตัวที่ทำให้เซลล์ผิวหนังไม่แก่ รกจึงช่วยลดริ้วรอยเหี่ยวย่นได้

ถ้าร่างกายสามารถรับพลาเซนต้า และนำไปผลิตโกสได้ ซึ่งในอัตราส่วนที่จะได้น้อยมากๆ

บาลๆๆๆ
http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมาจิคร้ะ เห็นผลทุกคนค่ะ มีรีวิวลูกค้า จร้า ^^ มีที่ฉีดแนะนำนะคร้ะ แอดมาปรึกษาได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้