ดู: 48062|ตอบกลับ: 174
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานแก้หมอกิตติศักดิ์สวยงามลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทำมา 6 ปีแล้วค่ะแคต่ปลยเราว่าโด่งไปป่าวแถมเบี้ยวอีกตั้งหากอ่ะเลยว่าจะแก้กับหมอเดิมเพราะว่ามีแต่คนบอกว่าทรงเก่าเข้ากับหน้าเรามาก ทำให้ดูดีขึ้นมากมายแต่ส่วนตัวไม่ชอบเลยอ่ะมันดูแหงน ๆ ปลายเชิด ดูซิลิโครน สั้น ๆ แปลก ๆ คราวนี้ว่าจะแก้แบบว่าเอาดั้งขึ้นให้โด่งอีกนิด และปลายลงหน่อย และให้ซิลิโครนยาวกว่าเดิมนิดหน่อยให้ปลายเป็นหยดน้ำ อ่ะ เพื่อน ๆว่าไง แต่ทรงคงสโลปเหมือนเดิมแต่คงไม่มากมายเท่านี้  และจะอัฟรูปหลังแก้ให้ดูนะจ๊ะ

IMG_0665.jpg (52.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

รูปหน้าตรงเบี้ยว สุด ๆ

รูปหน้าตรงเบี้ยว สุด ๆ

IMG_0660.jpg (28.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ปลายดด่งมากมายเบี้ยวด้วย

ปลายดด่งมากมายเบี้ยวด้วย

IMG_0664.jpg (28.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

ซิลิโครนใสเหมือนจะทะลุ

ซิลิโครนใสเหมือนจะทะลุ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 20:14:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอกไปพรุ้งนี้แก้ตอน 6 โมงเย็น แล้วะเอารูปมาให้ดูนะค่ะ
แก้ที่ไหนครับ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116&extra=page%3D1

แบบจมูกมีเยอะเลย......

ตอนนี้จมูกโด่งได้ใจเราเลยง่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 09:45:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เอาจมูกงานแก้ของหมอกิตติศักดิ์ที่สวยงามมาให้ชมว่าดีขึ้นไหม

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะค่ะว่าทำดด่งได้ไม่มากเพราะว่าป็นงานแก้ค่ะปลายบางมากเหมือนะทะลุหมอเลยแก้ให้ประมาณนี้ก็ถือว่าตามที่บอกกับหมอเลย ถ้าไม่สวยต้องโทษตัวเองแล้อ่ะเพราะบอกกับหมอเองว่าต้องการแบบนี้ คือเอาดั้งขึ้นมากกว่าเดิมแต่ไม่ให้ถึงหน้าผากเอาปลายลงรับกันแต่ขอสโลปทรงเดิมที่สำคัญขอซิลิโคลนยาวกว่าเดิมด้วยเพราะเดิมสั้นค่ะ
ผลออกมาก็ถือว่าพอใจเพราะคล้ายทรงเดิม แต่ได้อย่างที่เราต้องการเพิม แต่ต้องรอดูไปก่อนเพราะยังไม่หายดี
แต่อยากบอกว่าครั้งนี้เป็นงานแก้แต่บวมน้อยกว่าทำครั้งแรกมากมายเลยค่ะ งง เหมือนกัน มีช้ำตรงตานิดหน่อยเพราะเอาดั้งขึ้น   หมอทำไม่เจ็บเลยแต่ รอนานค่ะนัด 6 โมงกว่าจะได้ทำ 2 ทุ่ม ดีนะที่มีคนมาทำจมูกครั้งแรกเขาทำใจไม่ได้เลยได้ทำก่อน ไม่อย่างนั้นดึกแน่เลย ยิ่งติดละครด้วยสูตรเสนห์หาอ่ะ อิอิ

แก้ไขจมูก.jpg (96.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 10:23:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่ 2 17 ธ.ค กับหมอกิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิคค่ะ

วันที่ 2 ค่ะ วันที่ 17 ธ.ค 52

วันที่ 2.jpg (57.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

วันที่ 2.jpg
คิดว่าถ้าแก้ใหม่ ต้องบวมช้ำมากกว่านี้ซะอีกนะ
แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่จ๊ะ
หายไวๆ  นะ แล้วจะแวะมาเยี่ยมอีกจ้า
นอนหมอนสูงดูแลตัวเองเยอะๆๆน่ะครับ
ดูแล้วทรงใหม่นี้ถ้าหายบวมสวยแน่นอน
เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ
ปลายใส เชิด ใกล้จะถึงคิวแก้แล้ว
ตื่นเต้นเหมือนกัน ไม่รู้จาออกมาเป็นไง
หายไวๆ นะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 16:27:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะค่ะแต่ตอนเย็นนี้เริ่มตึงๆบ้างเหมือนกันเหมือนบวมเพิ่มจากเดิมอีกรอยช้ำเริ่มมีมากขึ้นแต่ถือว่าน้อยมากสำหรับงานแก้ค่ะแต่ที่สวยงามตามใบที่หมอแนะนำเขาบอกว่าวันที่ 2หลังจากผ่าตัดจะบวมกว่าวันนี้ค่ะแล้วพรุ้งนี้จะลงรูปให้ดูอีกนะค่ะ อยากบอกว่าตอนทำครั้งแรกที่นี้3วันออกไปข้างนอกได้แล้วไม่มีรอยช้ำด้วย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 16:43:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# nacha

งานนี้แก้กับหมอเดิม 7500ค่ะแต่ถ้าเปลี่ยนหมอคิด12000แต่หมอกิตติศักดิ์เก่งสุดแล้วค่ะที่นี้ถ้าคุยกับหมอเข้าใจนะค่ะอีกอย่างหมอฉีดยาสลบค่ะแต่เราสลบแป๊บเดียวตื่นมาพูดตลอดเลย เพราะไม่อยากแก้อีกยิ่งที่สวยงามเนี้ยถ้าเสร็จออกไปแล้วยากที่จะเจอหมอเพราะโดนสกัดต่างแต่ข้างล้างค่ะในระหว่างทำเลยพูดย้ำใหญ่เลยประมาณว่าขอยาวกว่าเดิมนะค่ะ ขอดั้งด้วยค่ะเอาโด่ง อิอิคุณหมอก็นั้งเหลาค่ะตอนนั้นเลยหมอคงแอบลำคาญอ่ะค่ะ
หายเร็วๆน่คร้า  อยากทำที่สวยงามเหมือนกันแต่ติดตรงที่ไม่ได้คุยกะหมอก่อนนี้ซิ
แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2009-12-17 20:12

นึกว่าดูรูปดาราเกาหลีอยู่เลยนะคับ

สวยมากมากกกกกกกกกคับ {:3_52:}
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 23:06:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นึกว่าดูรูปดาราเกาหลีอยู่เลยนะคับ

สวยมากมากกกกกกกกกคับ {:3_52:}
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-12-17 20:09

พูดถูกใจมากเลยค่ะ ดีใจจังไร้ว่าจะออกมาเป็นยังไงเหมือนกันหลังหายบวมอ่ะค่ะแต่เราโชคดีอย่างนึงคือปีกจมูกเล็กพอดึงขึ้นเลยโอเคอ่ะค่ะ
หน้าสวย จมูกสวยนะค๊ะ

น่ารัก ไร้ที่ติ ค่ะ

เหมือนสาวเกาหลีเรย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 09:50:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาวันที่ 3 มาให้ดูค่ะ  วันนี้ไม่เกาหลีแล้วกลายเป็นจักกะแหล่นแทน อิอิ

วันที่3.jpg (74.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ขอให้หายไวๆ เเล้วเอารูปมาฝากเพือนๆบ่อยๆนะคับ ^^
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 10:00:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้หายไวๆ เเล้วเอารูปมาฝากเพือนๆบ่อยๆนะคับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-12-18 09:54

ได้เลยค่ะช่วงนี้พักยาวว่างมากมาย แถมต้องลงรุปเพื่อให้เพื่อน ๆ ของเราดุด้วยก็เลยถือโอกาสฝากรูปผ่านดั้งโด่งค่ะ
แวะมาดู ขอบคุณสำหรับrep นะคะ:)

แก้ครั้งที่สอง ดูโด่งขึ้นแล้วปลายจมูกดูมนขึ้นสวยมากค่ะ

ตาคุณกลมโตสวยอยู่แล้วพอทำจมูกมันรับกันมาก เหมือนดาราเกากลีเลย ^w^

มาเก็บข้อมูลค่ะ อิอิ เด๋วเราจะศึกษาเพิ่มเผื่อแก้จมูกของเราเอง...ในอนาคตอันใกล้นี้ค่ะ >,<

ขอให้หายไวๆนะคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 10:23:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายเร็วๆน่คร้า  อยากทำที่สวยงามเหมือนกันแต่ติดตรงที่ไม่ได้คุยกะหมอก่อนนี้ซิ ...
ต้นฉบับโพสโดย veevi เมื่อ 2009-12-17 18:00

บอกเจ้าหน้าที่ว่าขอคุยกับหมอก่อนว่าหมอทำได้หรือเปล่าแบบนี้ แบบนี้ อะค่ะเขาก้ให้คุยนะค่ะไปทีไรได้เจอหมอทุกทีเลยอาจเป็นเพราะหน้าดูแรง ๆ ป่าวไม่รู้บอกว่าเพื่อนเคยขึ้นไปปรึกาได้อ่ะค่ะ แต่ปรึกษาริง ก็แป๊บเดียวเองหมอพูดไม่เยอะนแต่ถ้าหมอทำได้ก็บอกได้ทำไม่ได้ก็บอกทำไม่ได้นะค่ะ แต่ถึงยังไงวันทำจริงต้องเล่าใหม่อยู่ดี
ขนาดบวมหน้ายังสวยอยู่เลย
ดีแล้วที่แก้ เนยว่าสวยกว่าครั้งแรกเยอะเลย
อยากเห็นตอนหายบวมเร็วๆจัง ลงรูปให้ดูเรื่อยนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้สวยเร็วๆ
ทำจากสวยงามคลีนิคเหมือนกันค่ะ..เอาแบบลูกสาวไปให้หมอดูแบบ..
แต่หมอบอกว่าของแม่เอาโด่งมากไม่ได้ต้องเน้นความปลอดภัยไว้ก่อน..
สรุปว่ายังงัยก็ต้องแล้วแต่หมอแล้วค่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้