ดู: 916|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เด็กใหม่จร้า

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำหมอที่แก้ทรงจมูกเก่งๆอยากแก้จมูกค่ะแบบทรงยาวสโลปเรียวเล็กมีหยดน้ำนิดนึง(แบบว่าจมูกใหญ่อ่ะแล้วเสริมมาแล้ว2 ปีเอียงด้วยดูใหญ่กว่าเดิมอีก)เพราะไม่ได้ศึกษาข้อมูลค่ะ  รบกวนด้วยค่ะเครียดมากๆๆๆๆๆๆๆ      ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-27 16:41

สวัสดีคะ เรียนแนะนำอาจารย์กิติชัย โรงพยาบาลยันฮี ด้วยประสพการณ์และทักษะสูง ท่านใช้กระดูกอ่อนหลังหูเติมปลายจมูกเพื่อเพิ่มปลายให้เป็นทรงหยดน้ำคะ และซิลิโคลนนิ่มมากพิเศษจากอเมริกาคะ พี่ฮันนี่ยินดีมอบส่วนลด และดูแลกันตลอดการรักษา ไม่ทอดทิ้งหลังทำคะ เพิ่มเติมที่ www.honey-beauty.com * Facbook-sutanya ixer
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้