ดู: 3002|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหน่อยคับว่าควรทำไรดีกับหน้าคับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับว่าควรทำอะไรกับหน้าดีคับ [
1.จัดฟันปรับโครงหน้าก่อนค่ะ ระหว่างนี้ก็ดูแลผิวหน้าให้สดใส
ทำ....
คิ้ว
ตา
จมูก
ปาก
คาง
กราม
โหนกแก้ม
จัดฟัน
ทรีทเม้น
เลเซอ
ฉีกกลูต้า

แสดงความคิดเห็น

?????  โพสต์ 2012-7-27 20:16
  ทำจมูกใหม่ ( ลองศึกษาดู รีวิว   ว่าชอบทรงซิลิโคน แบบไหน หมอไหน    ทำปากล่างให้บาง  )     กรอโหนกแก้ม   ตัดกราม และก็  ทำคางด้วย  

# เอาแค่นี้ก่อน นะครับ #

(  ปากบาง แนะนำหมอเก่งๆอย่างหมอภู)  โหนกแก้มกรอก็ได้มั้งครับ ส่วนกรามก็ตัดภายนอกเอา  ถ้าไม่แพง แนะนำหมอเทพประตูน้ำ

***  แนะนำ อย่าทำสไตส์เกาหลีนะครับเพราะว่า  หน้าตาของคุณ ไม่เหมาะกับ สไตส์เกาหลี เอาแบบ ไทยๆเข้มๆนี้และครับ

พอได้ครบสิ่งเหล่านี้  ค่อยมาดูว่าจะทำไรเพิ่มอีก หรือว่าพอใจ กับสิ่งที่ทำมา     ถ้ารวมๆที่ผมกล่าวมาน่าจะไม่เกิน 100000 นะครับค่อยๆทำไปก็ไำด้ ที่สำคัญ ทำสภาพผิวให้ใสด้วยจะดีครับ   
ต้นฉบับโพสต์โดย kyu เมื่อ 2012-7-27 15:11
ทำจมูกใหม่ ( ลองศึกษาดู รีวิว   ว่าชอบทรงซิลิโคน แบบไ ...

ลองศึกษา รีวิวเยอะๆนะครับ หมอเก่งๆ ราคาถูกและดีก็มีเยอะ นะครับ
ผอมไปนิด ด้วยนะครับ
ลงรูปเพิ่มอีกได้ไหมแ่ค่ภาพเดียวแสงและมุมก็ไม่เหมือนกันจึงไม่มั่นใจว่านายควรทำไรมั้ง
เราไม่พอใจตรงไหนก็ทำเลยครับ ค่อยๆทำทีละนิด
ทำทั้งหน้าเลย ได้ออกมาหล่อ ๆ^ ^
เสริมจมูก ตัดโหนก เสริมคาง ตัดกราม ค่ะหล่อแน่นอน อ่ะ!!ฉีดกลูต้าด้วยค่ะ
ถ่ายรูปหน้าตรง ชัด ๆแสงมันมองยากอะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้