ดู: 3092|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้รุ่นพี่มีประสบการณ์แนะนำหน่อยคราบบ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าอยากจะ ทำจมูก แต่ว่ายังไม่มั่นใจเท่าไร กลัวทำออกมาแล้วมันจะไม่เหมาะ พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ช้วยบอกหน่อยว่าถ้าจมูกรูปทรงประมาณอย่างงี้ ทำออกมาแล้ว จะออกมารูปร่างแบบไหน แล้วถ้าทำ จะทำกับคุณหมอท่านไหนดี ถึงจะเหมาะอะคับ ขอบคุณคับ
คุณหมอท่านไหนคงต้องศึกษาเองเลยนะคับ ว่าชอบผลงานของท่านไหน

เเต่ถ้าลักษณะรูปทรงคร่าวๆ น่าจะพอเเนะนำได้นะคับ

ลองลงรูปหน้าตรงชัดๆสิคับ เพื่อนๆเราเชี่ยวเยอะนะคับ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 00:32:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึงสมัควันแรกอะคับ ลงรูปไม่เป็นใครก็ได้ สอนที ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 02:00:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
photo me
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 02:01:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึงลงรูปครั้งแรก อาจใหญ่ไปหน่อยโทดทีคับ
เราว่าจมูกดีแล้วนะ
จมูกดีแล้วนี่นา อยากมีจมูกแบบนี้บ้างอะครับ
ก็ โอ แล้วน่ะครับ
เสริมคางดีกว่ามั้ง
ต้องถามหมอนะหากยังไม่พอใจ
นายหล่อ...เเว้ว
โด่งแล้วเหมือนกันนะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:32:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกคนคนครับ คือว่าอยากโด่ง อีกนิดนึง ถ้าแค่จัด จะพอมีส่วนทำให้มันโด่งขึ้นไหมคับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 23:35:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นายหล่อ...เเว้ว
ต้นฉบับโพสโดย อู๋ เมื่อ 2009-12-15 13:14

ขอคุณคับ นายก็หล่อเหมือนกัน
จริงๆ ถามว่า เสริมได้ไหม ก็ได้นะ ตาหว่างตา มันหักลงหน่อย
เสริมแค่เอาช่วงนั้นเยอะหน่อย แล้วทำให้ปลายเรียวๆไปอ่ะ
แต่ทีนี้ต้องไปถามหมอว่าหมอท่านไหนยอมทำให้เพราะจมูกโด่งแล้วอ่ะ
หมอบางท่านไม่ยอมทำให้นะ ....
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 00:56:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆ ถามว่า เสริมได้ไหม ก็ได้นะ ตาหว่างตา มันหักลงหน่อย
เสริมแค่เอาช่วงนั้นเยอะหน่อย แล้วทำให้ปลายเรีย ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-12-16 00:25

หลอคับ ถ้าเติมแต่ช่วงระหว่างตา มันจะดึงตาเราไหมแล้วมันจะดูเวอร์ หลอกตาหรือไม่อะคับ
ขอบคุณนะคราบบ
เห็นด้วยกับลุงครับ
ถ้าเสริม เพิ่มตรงระหว่างตาขึ้นมาแล้วไล่ความบางมาจนถึงปลาย ลบฮัมออกนิดหน่อย แล้วทำปลายให้เรียวครับ
ออ มาตั้งกะทู้ที่นี่เอง อิๆ
จมูกสวย อยู่แล้ว นี่ คับ
สวยงามมากครับ
คนหล่อทำไรก้อดุดีครับ
ปากสวยจังอิจฉาาาาา
จมูกโด่งและทรงก็สวยแล้วนะ อย่าเสริมเลย..แต่ถ้าอยากทำจริงๆเราแนะนำหมอคัมภีร์
คุณหมอเก่งเรื่อง..ตัดกระดูกหลังหูมาทำดั้ง..เย็บเนื้อให้ขึ้นสัน..ทุบกระดูกให้สันตรงสวย
..ประมาณนี้แหล่ะ{แก้ไขจากกระดูกหน่ะ}ราคาค่อนข้างสูงมากกกก....แต่ทำออกมาแล้ว
ไม่ผิดหวังแน่นอน..แต่ถ้าคิดจะเสริมโดยใช้สิริโคนโดยส่วนตัวเรา..เราไม่แนะนำนะเพราะจมูก
โด่งมากอยู่แล้วแต่อาจจะลบฮั้มพ์ออก..หรือไม่ก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอเฉลิมหรือ
คุณหมอหลุยส์ดูก็ได้เพราะคุณหมอ2ท่านนี้ทำจมูกผู้ชายสวย..และคุณหมอจะให้คำแนะนำที่ดีและมากกว่านี้แน่นอน
โด่งแล้วนะคับ
มีฮัพ ด้วย
หล่อแล้วล่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 01:44:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกโด่งและทรงก็สวยแล้วนะ อย่าเสริมเลย..แต่ถ้าอยากทำจริงๆเราแนะนำหมอคัมภีร์
คุณหมอเก่งเรื่อง..ตัดกระดูก ...
ต้นฉบับโพสโดย Arnont เมื่อ 2009-12-18 00:31

ขอบคุณมาก ๆ คับ
ได้รู้เรื่องเยอะเลย
ขอบคุณทุก ๆ คนด้วยน้าคราบบ :P
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้