ดู: 2641|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมดั้งไม่โด่งเลย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมดั้งมาแล้ว6 วันไม่โด่งเลย.. อยากลองฉีดฟิลเลอร์เพิ่ม ต้องรออีกกี่วันถึงจะไปฉีดฟิลเลอร์ได้ค่ะ..
ใจเย็นๆนะคะต้องรออย่างน้อย1เดือนคะ และอีกอย่างจะทำให้จมูกยุบบวมจะเห็นสันชัดขึ้นคะ
www.honey-beauty.com
จมูกมันยังไม่เข้ารูปคะต้องใช้เวลาเป็นเดือนใจเย็นๆนะคะ ต้องรอให้เนื้อเยื่อยึดติดกับซิลิโคนก่อนน้าาาาาาาาาา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-23 17:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
    ขอบคุนนะค่ะ.......
... 7 วัน หายบวมแล้วค่ะ.. นอยมากตอนนี้ รอดู 1 เดือน โด่งเปนสันขึ้นมาสักหน่อยก้อยังดี.. ในจัยลึกๆ กลัวไม่โด่งมากเลยค่ะ..
ใจเย็นๆค่ะ แค่6 วันเอง รออีกหน่อยนะตอนนี้มันยังบวมอยู่

ของเราตั้ง เดือนกว่าๆแหนะถึงจะเข้ารูป

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ.. ตอนนี้เริ่มพอมีขึ้นมานิดนึ่งล่ะค่ะ..  โพสต์ 2012-7-30 14:19
จมูกมันไม่ยุบเลยจ้า ใจเย็นเย้นนนนน
เรารอมา 7 เดือนแล้ว ไม่ขึ้นมาเลย ปวดใจมากมาย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-26 18:28:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mint_zaaz เมื่อ 2012-7-25 16:22
เรารอมา 7 เดือนแล้ว ไม่ขึ้นมาเลย ปวดใจมากมาย ...

โห่.. 7 เดือนแล้วไม่ขึ้น.. ไปทำกับหมอที่ไหนมาค่ะ..(อยากรู้หมอเดวกับเรารึป่าว)
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-26 18:32:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เปนคนไม่มีดั้งเลย จมูดใหญ่ด้วย..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PinkLadyapple เมื่อ 2012-7-26 18:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PinkLadyapple เมื่อ 2012-7-26 18:39

แสดงความคิดเห็น

หมอฝีมือไม่ดีครับ ไปทำกับหมออะไรครับ ที่ไหน  โพสต์ 2012-7-30 10:02
ตอนนี้ทำมาได้ 5 วันละ.. ยังไม่มีสันสักนิดเลย.. นอยๆๆๆๆ มากๆๆๆๆ  โพสต์ 2012-7-26 18:44
รอหน่อยนะครับ ต้องใช้เวลา
จริงๆ ในบางหลายอาจจะเป็นปีด้วยซ้ำ
กว่าเนื้อจะรัดสิริโคน จะเริ่มเห็นเป็นแกน เป็นสันชัดเจนก็ประมาณ 1 ปีครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย PinkLadyapple เมื่อ 2012-7-26 18:28
โห่.. 7 เดือนแล้วไม่ขึ้น.. ไปทำกับหมอที่ไหนมาค่ะ..(อยา ...

yanhee ค่ะ แต่ไม่บอกหมอแล้วกัลว่าหมอไหน เพราะหมอเขาก้อไม่ได้ทามดัี้งเราเบี้ยวแต่เราบุญมันน้อยเนื้อจมูกเราน้อยเอง เฮ้อ!!!! เราว่าของตะเองรอก่อนก้อได้มั้งไม่กี่วันเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-26 18:51
รอหน่อยนะครับ ต้องใช้เวลา
จริงๆ ในบางหลายอาจจะเป็นป ...

พี่ค่ะแต่ของนู๋อ่ะหลายเดือนแล้วนะ มันยังไม่ขึ้นเลยธรรมชาติมาก มีพี่เขาบอกว่าต้องรอสักพักค่อยไปทำใหม่เนื้อจมูกมันจาเยอะจิงป่าว แล้วเราค่อยไปทำใหม่อันนี้จิงป่ะบอกนู๋ที
ต้นฉบับโพสต์โดย mint_zaaz เมื่อ 2012-7-28 12:40
พี่ค่ะแต่ของนู๋อ่ะหลายเดือนแล้วนะ มันยังไม่ขึ้นเล ...

มันไม่ได้ทำให้เนื้อเยอะขึ้นหรอกครับ แต่ว่าบางทีต้องรอให้เนื้อพักฟื้นตัวนะครับ ถึงจะเสริมอันใหม่ได้
ยังไงต้องลองปรึกษาคุณหมอดูอีกทีนะครับ
ปล.น่าจะมีรูปซักหน่อยนะ แบบนี้เลยแสดงความคิดเห็นไม่ถูก คือปกติ อายุซิลิโคนนานขึ้น เนื้อก็จะยิ่งรัดยิ่งทำให้เห็นแกนชัดขึ้นนะครับ เลยจะทำให้ดูโด่งขึ้นอีกนิด แต่ในเคสน้องพี่ไม่แน่ใจว่า ที่ทำมามันไม่โด่งขนาดไหน และยังมีโอกาสที่จะโด่งขึ้นได้อีกหรือเปล่า ก็ถ้าเต็มที่เลยตามที่บอกไปก็ประมาณ ปีนึงอ่ะครับ (ถ้าจะลองดูอ่ะนะ) แต่ถ้าคิดว่า ไม่พอใจอ่ะ ไม่โด่งเลย จะแก้ใหม่ ก็ลองปรึกษาคุณหมอดูอีกทีนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-28 23:03
มันไม่ได้ทำให้เนื้อเยอะขึ้นหรอกครับ แต่ว่าบางทีต้ ...

ก้อรุปที่โชว์แหละค่ะ นู๋ก้อไม่รุจาโพสท์โชว์พี่ยังไงไม่เปนเฮะๆๆๆ ดั้งก้อไม่โด่งแถมกว่าจาหายเปนเดือน กลุ้มใจแท้เลยค่ะ
โพสท์ยังไงอ่ะค่ะ บอกนู๋หน่อยสิ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-30 14:17:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปที่เหน คือตอนที่ยังไม่ได้ทำนะค่ะ..  พอมาตอนนี้ก้อ2 อาทิตแล้ว.. พอเริ่มมีสั้นขึ้นมานิดหน่อยแต่ไม่เยอะ และดุไม่โด่งเลย.. ตอนถ่ายรูปตอนหามุมช่วยดีๆ ถึงจะเหนเปนสันนิดๆ ค่ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้