ดู: 1736|ตอบกลับ: 4

แนะนำที่ตัดรามให้ผมหน่อย บอกราคาผมมาด้วยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอายุ 17 คับมีความประส่งที่จะเข้าวงการ ของต่างประเทศ โครหน้าผมก้มีรูปหน้าที่ยาว

อยู่แล้วแต่เพียงกรามผม มันเป็นมุมเหลี่ยม ต้องการที่จะตัดเพื่อไห้หน้ามีรูปทรง มะม่วง

ไม่อยากฉีดโบทอกเพราะ มันแค่ลดกรามแต่ผมต้อมการลด มุมเหลี่ยมออกอย่างถาวร

ตอนนี้ผมศัลกรรมอะไรมาบ้าง?  ทำจมูก อย่างเดียวคับ เพราะโดยรวมหน้าผมม คือมันโอเคแล้ว

แต่เวลาเข้ากล้องแล้ว รูปหน้ายังๆไม่เล็กคับต้องการเล็กและรูปทรงมะม่วง

ยังไงช่วยบอกที่ด้วยนะคับ ต้องการจะทำ บอกราคาสถานที่ด้วยนะคับ

หรือยังไงคุยกันส่วนตัวได้คับ
โพสต์ 2012-7-22 11:16:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็เอารูปมาลงก่อนน่ะครับ จะได้ช่วยๆกันดู
โพสต์ 2012-7-22 14:03:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อายุน้อยไปป่ะคะ กระดูกยังไม่โตเต็มที่เรย รอให้ยี่สิบก่อนดีไม๊คะ
โพสต์ 2012-8-9 10:52:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ พ.สุทัศน์ ยันฮีค่ะ
ราคาตัดกรามอยู่ที่ 55000 พัก รพ. 2คืน (และรับส่วนลดเพิ่มอีกนะคะ)
ติดต่อ พลอย 089-9835956
โพสต์ 2012-8-9 11:16:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้ายาวแต่มีกรามหล่อมากนะครับ
ชอบหน้าแบบนั้นมากๆ ผมหน้าสั้นแต่มีกรามเลยไปตัดออก
รูปหน้าเวลาเอียงข้างไม่แมนเลย ไม่เทห์ ขอดูรูปก่อนนะครับจะช่วยดู
ถ้ากรามไม่เยอะไม่ต้องไปทำอะไรเลยครับ ถ้าตัดมาจะไม่หล่อหน้าไม่แมน
เหมือนไหมไทย ใจตะวัน หน้าเหมือนกะเทยไปเลย โอ อนุชิต ก็ไม่หล่อเท่าเดิม
ฉกาจอีกคน ก็หน้าหวานไปเลย เสียดายอะ ขอดูรูปก่อนนะ เด๋วช่วยตัดสินใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้