ดู: 14343|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ภาพก่อนเสริมคางและหลังเสริมคางภายในหนึ่งอาทิตย์กับคุณหมอมนัสเมโกะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เท่าไรคะ

แสดงความคิดเห็น

ลองปรึกษาคลีนิก ของทีมแพทจุฬาดิ ชัวทั้งยา ทั้งคนฉีด ราคาก็ไม่แพง 028729881-2 ราคาไม่สูงเลย  โพสต์ 2014-11-21 15:36
ลองปรึกษาคลีนิก ของทีมแพทจุฬาดิ ชัวทั้งยา ทั้งคนฉีด ราคาก็ไม่แพง 028729881-2 ราคาไม่สูงเลย  โพสต์ 2014-11-21 15:36
เหลากรามด้วยสวยแน่ ๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 22:57:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aommiko เมื่อ 2012-7-21 21:53
เท่าไรคะ

50,000 บาทค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marlee เมื่อ 2012-7-22 02:23

เสริมคางอย่างเดียว 50,000 เลยเหรอ !?  ป้าดดด!!  แต่ขอพูดตรงๆนิดหนึงนะคะ เราไม่เห็นความแตกต่างเลยอ่ะค่ะ มันยังบวมอยู่หรือปล่าวไม่รู้นะ
โทษนะคะ.....มันไม่แตกต่างกันเท่าไหร่???
แทบมองไม่ออกจริงๆค่ะ รูปก่อนหลังคล้ายกันมากกก หมอเสริมให้จี๊ดเดียวเองง
แพงจังแทบเหมือนไม่ได้เสริมเลยคะ เคยทำมาแพงเหมือนเจ้าของกระทู้คะ แต่ต้องไปแก้ที่มันถูกกว่าเพราะทำแย่มาก
รูปไม่เสริมดูสวยกว่าเสริมอีกทำให้สวยขึ้นหรือให้แย่ลงนะ
สวยขึ้นนะคับ โครงหน้าเหมือนนางงามเรย อาจจะกรามใหญ่ไปหน่อย แต่ถือว่าสวยเรยนะคับ ดูอินเตอร์ดี
คางก้อโอเคคะ ดูเปนธรรมชาติไม่ยาวเปนแม่มดดี แต่ปัญหาใหญ่คือกรามคะ ถ้าเหลากรามอีกนิด หน้าจะดูยาวแระเรียวเป็นธรรมชาติ ดูเรียวยาวชัดกว่านี้มากมายคะ
สวยขึ้นค่ะ คางยาวกำลังดี
เราว่าสวยแล้วดูเป็นธรรมชาติดี  ถ้ายาวกว่านี้คงจะเหมือนแม่มดไปเลยดีไม่ดีเหมือนกระเทยด้วยซ้ำ
แต่เจ้าของกระทู้หน้าตาอินเตอร์มากพูดจากใจจริงนะค่ะ สรุปสวยOKแล้วค่ะ
ทำออกมาละสวยมากๆๆเลยคับ
สวยขึ้เลยน่ะ ค่ะ เท่าไรค่ะ
ไม่สวยเลย น่าไปตัดกรามแทนน่าจะดูดีกว่านี้มาก
ผมมองว่า หมอทำคางออกมา โอเคสวยนะครับ
เพราะถ้ายาวกว่านี้จะดูแปลกไม่เป็นธรรมชาติ
ถ้ามีตังทำคาง 5 หมื่น แล้ว
ลองฉีดโบทอกหน้าเรียวเพื่อรับกับคางที่ทำมา
คงสวยขึ้นอีกเป็นกองแน่นอน
ปล. เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคัรบ
หน้าสวยเหมือนนางเอกฮ่องกงเลยค่า
ขอโทษนะคะ ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะคะ
ทำคาง 5หมื่นแพงไปไหน ถ้าพี่จะเอาเงิน 5 หมื่นไปตัดกราม หน้าพี่จะดูสวยกว่านี้เยอะเลยคะ
ทำจมูกที่เมโกะด้วยหรือเปล่าค่ะ หรือว่าทำมาจามที่อื่นค้า
เสริมซิลิโคนหรือว่าใช้วิธีเลื่อนคางเดิมคะ?
ดูอินเตอร์ดีค่ะ ^^
สวยมากๆเลยเจ้าค่ะ หนูว่าพี่ลดกรามแีกนิดจะสวยมากๆเลยเจ้าค่ะ
เห็นด้วยกับหลาย ๆ ข้อความนะค่ะที่ว่าทำคาง 50000 แพงไปนิด เอาไปตัดกรามจะเห็นชัดเจนมากกว่าแน่นอนค่ะ
สวยขึ้นนะค่ะ  ดูธรรมชาติ
แต่ราคาสูงมากกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้