ดู: 6480|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกครบรอบ 8 สัปดาห์ (+1 วัน)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด sakuyah เมื่อ 2009-12-13 16:56

มารีวิวตามสัญญาค่ะ ที่โรสเคยเล่าว่าไปทำจมูกมา
เมื่อก่อนโรสเป็นคนจมูกใหญ่มากกก
ดูจากรูปเลยค่ะ เรียกว่า ดั้งนี่ งัดไม่ขึ้นเลย -.,-  รูปแอบใหญ่ ^^

รูปนี้ กำลังจะขึ้นเขียงค่ะ...สังเกตุดีๆ หน้าตาเริ่มนอยด์แล้ว
มีการพกพาสิ่งศักดิ์สิทธิ์แล้วค่ะ มีสายสิญจน์ด้วย

หลังจากทำเสร็จ คุณหมอให้มาพักอีกห้องหนึ่ง ก็เลยจัดการอีกซัก แชะ (วันที่ 1)

อันนี้เช้าวันรุ่งขึ้นค่ะ (วันที่2)
ตื่นปุ๊บถ่ายปั๊บ ไม่มีการเมคใดๆ ทั้งสิ้น 5555
หน้าบวมมากกกกกกกก
ปากจากเดิมห้อยอยู่แล้ว คราวนี้ดูไม่จืดเลย

(วันที่ 3) ยังใส่สายสิญจน์อยู่ 55 หน้าเริ่มยุบลงงแล้วค่ะ แต่ก็ยังบวมๆ อยู่

(วันที่ 4)

ประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ วันนี้ลอยกระทง
หน้าตาบ่งบอกมากกก...เรื่องตึงๆ เพราะอาการ เมา 55

ประมาณ 1 เดือนค่ะ

รูปนี้ 1 เดือน กับ 1 สัปดาห์
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-13 16:47:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด sakuyah เมื่อ 2009-12-13 16:57

รูปที่เพิ่งถ่ายวันนี้ ^^

สรุป...ออกมาโด่งได้ใจเลยค่ะ....แนวมากๆๆ..คุงน้อง...ชอบๆๆๆๆ....
หากทำตาสองชั้นเพิ่มเติม(อันนี้ความคิดพี่เก๋นะ)...น้องจะน่าหวานกว่านี้อีก..ขอบอก
ทำที่ไหนมาหรอค้า คุณโรส
สวยมากเลยอ่ะ^^ค่ะ
อยากไปทำบ้าง
สวยดีค่ะ ทำที่ไหนคะ
สวัสดีค่ะ  สนใจอยากทำจมูกกับคุณหมอน้อง  ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ  อิอิ
พอดีจะทำกับหมอศ.  23นี้  อยากได้ข้อมูลบ้างค่ะ
สวยดีค่ะ ทำกับหมออะไร ราคาเท่าไร มาอัพรูปอีกนะคะ
โด่งชัดเลยค่ะ อัพให้ดูอีกนะคะ
5555โด่งอย่างเห็นได้ชัดอ๊ะ ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้