ดู: 2897|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แน่ะนำหนอยคับ liponsaure ,Meso fat BCN,L-carnitine 2g

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดลดน้ำหนักอะ แน่ะนำหนอยคับ liponsaure  ,Meso fat BCN,L-carnitine 2g อันไหนดี หรือมีตัวอื่นไหม พอดีไม่เคยฉีดอะไรเลย อยากลองฉีดแต่ไม่มีข้อมูลเลย ใครรู้แน่ะนำทีคับ ^^
liponsaure กับ L-carnitine ใช้คู่กัน จริงๆ ใช้แต่ L-carnitine ก็พอ

หรือเลือกแบบทานเอาก้ได้ ไม่ต้องฉีด

ที่สำคัญใช้แล้วต้องออกกำลังกายด้วยไม่งั้นไม่เห็นผล

ส่วน Meso fat ทั้งหลาย เป็นการลดไขมันเฉพาะจุด เช่น ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง แก้มย้อย เหนียงต่างๆ

การเลือกใช้ต้องเลือกให้เหมาะสมนะคะ
เราก็คิดว่าจะทำต้นเดือนหน้า meso fat ทั้งตัวเหมือนกันจ้าาาาา ไปด้วยกันมั๊ยยยยยยยยยยย
ลองไปทำ RF หรือเมโส แฟตสิ Carboxy ก้อลดเยอะนะ รอยแตกอ่ะ แต่เจ็บโค้ด เราทำที่ DNA Clinic สาขาสยามอยู่ คาร์บอกซี่ที่นี่เค้าไม่จำกัดปริมาณก๊าซด้วยๆ
Meso Fat ดูท่าจะปวดเมื่อใช้ตัว SRS

แต่หลายคนที่ใช้ Dermaheel LL บอกว่าไม่ปวด

ส่วนการเห็นผล ตอนนี้ยอมรับว่า LL โอเครกว่า

liponsaure เวิค มากค่ะ ลูกค้าที่ร้านฉีดเยอะค่ะ  http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมานะคร่้ะ  สินค้ามีคุณภาพ แม่ค้าใจดีเห็นผลในเข็มแรกค่ะ มีรีวิวลูกค้าให้ชม ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้